ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ controlled access turnstiles ] การจับคู่ 1015 ผลิตภัณฑ์.
ประตูหมุนขาตั้งกล้องกันสนิมต่อต้านการทำลายภายนอกสำหรับที่อยู่อาศัย, ยิม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุน Tripiod |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 980mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
Biometric Access Control Flap Barrier, ประตูรั้วอัตโนมัติเต็มรูปแบบสำหรับห้องสมุด / โรงละคร
| ชื่อ: | ประตูรั้วห้องสมุด |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 1400/1200*280*980มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1480/1280*370*1070มม |
อายุการใช้งานยาวนาน Swing Barrier Gate รีโมทคอนโทรลระบบ Speed Gate พร้อมระบบบ่งชี้ IR IR
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงที่มีอายุการใช้งานยาวนานพร้อมระบบบ่งชี้ IR ในรีโมทคอนโทรล |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุ: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
ประตูหมุนขาตั้งกล้องทางเข้ากลางแจ้งพร้อมเครื่องหยอดเหรียญ / บาร์โค้ด RFID
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนขาตั้งกล้อง Esd พร้อมบาร์โค้ด qr และเครื่องสแกนลายนิ้วมือและเครื่องอ่าน RFID |
|---|---|
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, การเข้าถึงเหรียญ, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, ระบบค |
| ความเร็วในการขนส่ง: | 30-40 คน/นาที |
Auto Swing Turnstile Barrier Outdoor Bi Directional Handicapped Access Controller
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนกั้นการรักษาความปลอดภัยสวิง |
| การสื่อสาร: | RS485 หรือ TCP/IP |
304 SUS ระบบอัตโนมัติ Turnstiles Speedlanes พร้อมการระบุเครื่องอ่านบาร์โค้ด
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนัง 304 SUS |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
ประตูหมุน ESD สแตนเลสสตีล 304 พร้อมการรับประกัน 24 เดือน และขนาด 1200*280*1000 มม.
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| มิติ: | 1200*280*1,000 มม. |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ℃ ~ 70 ℃ |
สแตนเลสแบบเต็มรูปแบบ - ประตูหมุนอัตโนมัติ RFID Turnstile Drop Arm Barrier Gate สำหรับโรงเรียน / ห้องสมุด / โรงละคร
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 มม. (L) * 165 มม. (W) * 1000 มม. (H) |
|---|---|
| ประเภท: | ระบบควบคุมการเข้าออกอัตโนมัติ Drop Arm |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์พอร์ตการสื่อสาร: | RS485, TCP / IP |
Turnstile Barrier Electronic Admission Ticket Management ระบบควบคุมการเข้าออกผ่านเว็บ
| ชื่อสินค้า: | เทิร์นสตีลพร้อมระบบการจัดการตั๋ว |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 220~240 โวลต์(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| ทิศทาง: | ทิศทางเดียวหรือสองทางสําหรับ optional |
บาร์โค้ด คิวอาร์โค้ด ขาตั้งกล้อง ระบบควบคุมการเข้าออก ประตูหมุน
| Brand name: | Goldantell |
|---|---|
| เสร็จ: | แปรงพื้นผิว |
| มิติ: | L1200 x W280 x H1000mm |

