ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ controlled access turnstiles ] การจับคู่ 1015 ผลิตภัณฑ์.
ตัวป้องกันถนนไฮดรอลิกผู้ก่อการร้ายสำหรับยานพาหนะสำหรับรัฐบาล, เรือนจำ, เขตทหาร
| ขนาด: | มาตรฐาน:L 2500* W 920* H 760 mm นอกจากนี้ยังสามารถกำหนดความยาวได้ตามสถานการณ์ของไซต์ |
|---|---|
| เกรดการป้องกัน: | IP54 |
| วัสดุ: | เหล็ก A3 พ่นสีกันสนิม |
ที่หนีบล้อรถล็อคที่จอดรถความปลอดภัยสูงสีเหลืองวัสดุ A3
| รายการบรรจุภัณฑ์: | 760*300*180mm |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ: | 9.5 กก |
| วัสดุ: | เหล็กแผ่นรีดเย็นกระจกตาซิลิโคนป้องกันเหล็ก |
รถบรรทุกที่ทนต่อสภาพอากาศ แคลมป์ล็อคล้อขนาดใหญ่ / แคลมป์ล้อสำหรับงานหนัก
| วัสดุ: | เหล็กแผ่นรีดเย็น |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ: | 7.2 กิโลกรัม |
| น้ำหนักรวม: | 7.5 กก |
หน่วยงานของรัฐ ตู้ยามหรูหรา ขนาดและสีที่กำหนดเอง
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | (120*150*240 ซม.) สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 / เหล็กสี |
| สี: | ตามความต้องการของลูกค้า |
โครงเหล็กที่เชื่อถือได้กล่องยามสวนกลางแจ้ง Prefab Guard House
| ขนาดสินค้า: | 2000*1800*2400 (กำหนดเอง) |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 / เหล็กสี |
| สี: | สีสแตนเลส |
ติดผนังป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ Esd สายรัดข้อมือตรวจสอบรูปแบบยืนสำหรับทางเข้าโรงงาน
| เครื่องประดับ: | สายรัดข้อมือ รองเท้าข้างขวาและข้างซ้าย |
|---|---|
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง), -10-50 ℃ |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
ระบบประตูอัตโนมัติสแตนเลส ลายนิ้วมือ RS485 Communication Interface
| วัสดุเสา: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ประตูรั้วบานสวิงเสาเดี่ยว |
| กลไก: | มอเตอร์ไร้แปรงถ่าน/เซอร์โวมอเตอร์ |
ช่องระบายความร้อน 900mm 0.6S ความสูงเอวคนเดินเท้า
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง), -10-50 ℃ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1400*200*1000มม |
กระจกอะคริลิค SS316 0.6s Flap Barrier Gate 40person / Min
| พิมพ์: | หน่วยแกนเดียวหรือหน่วยแกนสอง |
|---|---|
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง), -10-70 ℃ |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
SUS304 Flap Barrier Gate Face การจดจำรหัสลายนิ้วมือสำหรับศูนย์ฟิตเนส
| มิติ: | L1200xW280xH1000mm |
|---|---|
| ความกว้างทาง: | 600 มม. |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC220V/110V,50/60Hz |

