ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ controlled access turnstiles ] การจับคู่ 1015 ผลิตภัณฑ์.
บัตร RFID Face Full Height Turnstile High Safety Single / Double Lane สำหรับ Prison
| ขนาดสินค้า: | 1630x1580x2300mm หรือขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |
| ประเภท: | ประตูหมุนความสูงเต็มรูปแบบแบบ Dual Access |
การจดจำใบหน้าด้วยลายนิ้วมือประตูหมุนความปลอดภัยสูงความสูงเต็มกลางแจ้ง IP62
| ขนาดสินค้า: | 1500*1350*2260 มม. หรือขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |
| ประเภท: | ประตูหมุนความปลอดภัยสูง |
ทางเข้าห้องสะอาดพนักงาน ESD Tester Flap Turnstile Gate สำหรับสายรัดข้อมือและเท้า
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
| แอปพลิเคชัน: | ในร่มกลางแจ้ง |
ประตูหมุนความเร็วสูง TCP / IP Fast Pass ความปลอดภัยอัตโนมัติพร้อมเครื่องอ่าน RFID DC 24V
| ชื่อสินค้า: | 304 SUS Speed Turnstile Gate |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1400*310*1,000 มม. |
| ขนาดของแพคเกจ: | 1480*380*1080 มม. |
ประตูเข้าออกสองทางแบบสองทิศทางช่องประตูทางเข้าห้องสมุดที่ปลอดภัยด้วยไฟฟ้าด้วยอินเทอร์เฟซบาร์โค้ด rfid
| ความกว้างทาง: | 60 ซม. |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 120 x 30 x 100(ส) ซม |
| ทิศทาง: | สองทิศทาง (หรือทางเดียวก็ได้) |
Passage Gym สถานีรถไฟประตูหมุนได้หลายประตูที่ยอมรับได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนขาตั้งกล้องสำหรับยิม |
|---|---|
| สถานที่รับสมัคร: | ยิม , สวนสนุก , สนามกีฬา , พูลิค , อาคารสำนักงาน , คลับ ฯลฯ |
| น้ำหนักรวม: | 70kg |
ประตูหมุนกลางแจ้งในร่ม 50w IP Biometric Acess ความปลอดภัยอัตโนมัติ Gates
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 * 300 * 1000mm |
| น้ำหนักสุทธิ: | 80kg |
ระบบควบคุมการเข้าออก ความสูงของเอว ขาตั้งกล้อง ประตูหมุน ปรับแต่งได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุน Tripiod |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 มม. (L) * 280 มม. (W) * 980 มม. (H) |
| วัสดุ: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
ประตูรักษาความปลอดภัยประตูหมุน RFID Flap Barrier พร้อมฟังก์ชั่นแจ้งเตือนด้วยเสียง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นพนัง RFID พร้อมฟังก์ชั่นแจ้งเตือนด้วยเสียงและฟังก์ชั่นปลุก |
|---|---|
| ความเร็วในการขนส่ง: | 30-40 คน / นาที |
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
ประตูรั้วสวิงไฟฟ้าแบบกลทั้งหมด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงไฟฟ้าทั้งหมดในระบบควบคุมการเข้าออกที่พักอาศัย Residence |
|---|---|
| วัสดุ: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
| เวลาเปิด/ปิด: | 1 วินาที |

