ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ controlled access turnstiles ] การจับคู่ 1030 ผลิตภัณฑ์.
ประตูหมุนความปลอดภัยสองทิศทางครึ่งความสูงพร้อมเครื่องอ่านการ์ด
| ใบสมัคร: | อาคารสำนักงาน ล็อบบี้ ฟิตเนส ธนาคาร หน่วยงานราชการ ฯลฯ |
|---|---|
| ความกว้างทาง: | 60-120ซม |
| ขนาดสินค้า: | 140(L)* 20(W)* 100(ส)ซม |
RS485 Facial Access Control ประตูกั้นอัจฉริยะสำหรับอาคารสำนักงานสาธารณะ
| ชื่อรายการ: | การควบคุมการเข้าถึงใบหน้า |
|---|---|
| การใช้งาน: | ในร่มกลางแจ้ง |
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |
ระบบควบคุมการเข้าออก SUS304 IP54 ESD Tester Gate Esd Turnstile System
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ระบบประตูหมุน ESD |
|---|---|
| เฝ้าสังเกต: | 8 นิ้ว |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
ประตูหมุนขาตั้งกล้องสำหรับคนเดินเท้าแบบสองทิศทางพร้อมระบบควบคุมการเข้าออก / ไฟ LED แสดงสถานะ / ไฟเตือน
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
|---|---|
| พิมพ์: | ประตูหมุนสามแขน / ราง |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
ระบบควบคุมความปลอดภัยสเตนเลส RFID สวิงประตูหมุน, Rfid Electric Swing Gate
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนสวิงการ์ด RFID |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
| น้ำหนักสุทธิ: | 150กก./คู่ |
ความสูงของเอวอัจฉริยะประตูหมุน ESD ราคาที่แข่งขันได้ Automatic Barrier Gate
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 หรือ 316 |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC220V/110V,50/60Hz |
| ชื่อสินค้า: | ระบบควบคุมการเข้าออกประตู |
ประตูรั้วกั้นคนเดินถนนพร้อมระบบล็อคประตูแบบดิจิตอล , ระบบหมุนรอบสนามกีฬา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นคนเดินเท้าแบบพับเก็บได้พร้อมตัวอ่าน rfid ล็อคประตูดิจิตอล |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ทำงาน:: | AC220 ± 10% V 50 ± 10% HZ |
| น้ำหนักรวม: | 90kg |
เครื่องอ่านรหัส Qr Baffle Flap Barrier Gate, ระบบประตูหมุนยิม / สนามกีฬา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฟังก์ชั่นปลุกเครื่องอ่านรหัส Qr ประตูกั้น Baffle Flap สำหรับนิทรรศการยิมและโรงภาพยนตร์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ทำงาน:: | AC220 ± 10% V 50 ± 10% HZ |
| ความเร็วในการขนส่ง: | 30-40 คน / นาที |
ทางเข้าด้านความปลอดภัย Flap Barrier Gate / ประตูหมุนเต็มความสูงด้วยลายนิ้วมือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทางเข้าด้านความปลอดภัย ตัวกั้นประตู Flap Barrier Gate ใน RFID และรีโมทคอนโทรลด้วยลายนิ้วมือ |
|---|---|
| ความเร็วในการขนส่ง: | 30-40 คน / นาที |
| ขบวนการทำงาน: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
ประตูหมุนควบคุมการเข้าถึงขาตั้งกล้องแนวตั้ง 420 มม. ( L ) * 330 มม. ( W ) * 990 มม. ( H)
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนขนาดเล็ก |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| น้ำหนักสุทธิ: | 40กก. |

