ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ gate management system ] การจับคู่ 750 ผลิตภัณฑ์.
สถานีขนส่งเต็มความสูง Turnstile เครื่องอ่านลายนิ้วมือกว้าง 1.5 เมตร Electronic Full Height
| แอปพลิเคชัน: | เรือนจำ โรงงาน รัฐบาล ฯลฯ |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1500*1400*2250 มม. (มม.) |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
ประตูตรวจสอบ ESD ความปลอดภัยไฟฟ้า
| ขนาดหน้าจอแสดง: | 8 นิ้ว |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 220/110 V (AC) |
| การสื่อสาร: | RS485 |
QR Code Card Reader Tripod Turnstile with 0.4s Barrier Open/Close Time and 3 Million Operations Life
| Access control type: | ESD System, Fingerprint, RFID Card |
|---|---|
| Barrier open time: | 0.4 s |
| Communication interface: | RS-232, RS485, TCP/IP |
เครื่องหมุนสามเสา OEM ที่มี 25-30 คน/นาที ความเร็วผ่าน 55-60 ซม ความกว้างทางผ่านและความหนาเหล็ก 1.2-1.5 มม
| เวลาเปิดบาร์เรียร์: | 0.4 วินาที |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | RS-232, RS485 |
| ทิศทางการดำเนินงาน: | 2 ทาง |
ใบรับรอง CE แบบสองทิศทางอัตโนมัติเต็มรูปแบบควบคุมการเข้าถึงลายนิ้วมือ turnstile
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~+70 ℃ |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | RS485/TCP/ไอพี |
| มิติ: | 1200 * 300 * 1000 (มม.) |
เครื่องกั้นทางเข้าแบบหมุนเต็มตัวอัตโนมัติสำหรับบัตร Mifare
| ขนาด: | 2450 (L) * 1500 (W) * 2300 (H) มม. สามารถกำหนดขนาดได้ |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส304 |
| ชื่อสินค้า: | สถานที่ก่อสร้าง ไม้หมุนสูงเต็ม |
Passage Gym สถานีรถไฟประตูหมุนได้หลายประตูที่ยอมรับได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนขาตั้งกล้องสำหรับยิม |
|---|---|
| สถานที่รับสมัคร: | ยิม , สวนสนุก , สนามกีฬา , พูลิค , อาคารสำนักงาน , คลับ ฯลฯ |
| น้ำหนักรวม: | 70kg |
คนเดินเท้า RS485 Security Barcode / Qr Code Scanner Turnstile สำหรับพื้นที่ท่องเที่ยว, พิพิธภัณฑ์, ทางเข้าโรงภาพยนตร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนสแกนเนอร์รหัส Qrr |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 มม. (L) * 280 มม. (W) * 980 มม. (H) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | AC220 / 110 ±10%V 50±10%HZ |
Waterproof Long Lifetime Waist สูง turnstiles ดำเนินการโดย RFID Bracelet / Coin / RFID Card
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนสระว่ายน้ำ |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ: | 65kg |
| น้ำหนักรวม: | 70kg |
Entrance & Exit ขาตั้งกล้อง Access Control Turnstiles IC ID Card ลายนิ้วมือ Token ESD Tester
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนขาตั้งกล้องราคาที่แข่งขันได้ |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | 304# เหล็กกล้าไร้สนิม |
| แรงดันใช้งาน: | AC220±10%V 50±10%HZ |

