ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ gate management system ] การจับคู่ 751 ผลิตภัณฑ์.
ประตูหมุนควบคุมการเข้าถึงการประชุมเชิงปฏิบัติการในร่มด้วยเครื่องอ่านการจดจำอัตโนมัติไบโอเมตริกซ์
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1400*200*1,000 มม. /ปรับแต่ง |
|---|---|
| ชีวิตการทำงานปกติ: | > 5000000Times |
| น้ำหนัก: | 65 กิโลกรัม |
Buzzer Alarm Fastlane Turnstiles เครื่องสแกนลายนิ้วมือ Servo Motor แบบไม่มีแปรงสำหรับสำนักงาน
| ขนาด: | 1400*120*1000มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -15°C-70°C |
| ความกว้างผ่าน: | 60~180ซม |
ทางเข้ากลางแจ้ง QR Code Turnstile ประตูหมุนจดจำใบหน้าด้วยลายนิ้วมือ
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1200*W300*H1000mm |
RS485 ประตูหมุนอัตโนมัติสำหรับเรือนจำ / ตลาด / โรงแรม / อาคารรัฐบาล
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1630 (l) * 1500 (w) * 2300 (h) มม. หรือขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| แพ็คเกจ: | 3 แพ็คเกจ 7CBM |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
เคาน์เตอร์หมุนขาตั้งกล้องที่ทนต่อการกัดกร่อน Biometric Access ขาตั้งกล้องพร้อมระบบ Metro Rfid
| Size Of product: | 1400*280*1000mm |
|---|---|
| Material: | 304 stainless steel |
| Package: | wooden case |
อัจฉริยะ Bi Directional Turnstile QR Code 3 Lanes Fingerprint Turnstile
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1400*200*1,000 มม. /ปรับแต่ง |
|---|---|
| ชีวิตการทำงานปกติ: | > 5000000Times |
| น้ำหนัก: | 65กก |
Lab / Factory Esd Turnstile จอ LCD ขนาด 8 นิ้วที่สร้างขึ้นในคอมพิวเตอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนทดสอบ Esd |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| เครื่องประดับ: | สายรัดข้อมือรองเท้าด้านขวาและซ้าย |
ประตูหมุนเข้าประตูหมุนสแตนเลสอัตโนมัติเต็มรูปแบบ 600mm Face Recognition
| ใบรับรอง: | ซีอี |
|---|---|
| การใช้งาน: | สำนักงาน, โรงแรม, ห้องสมุด, สถานีรถไฟใต้ดิน, ect |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) ในร่ม |
การรักษาความปลอดภัยอัตโนมัติหมุนรอบทิศทางการควบคุมการเข้าถึง Biometric เลนเดียว
| ใบรับรอง: | ซีอี |
|---|---|
| การใช้งาน: | สำนักงาน, โรงแรม, ห้องสมุด, สถานีรถไฟใต้ดิน, ect |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) ในร่ม |
ระบบเข้าร่วมอิเล็กทรอนิกส์ LINUX ระบบควบคุมการเข้าถึงการจดจำใบหน้าอัจฉริยะ Biometric
| ขนาด: | 1400*120*1000มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -15°C-70°C |
| ความกว้างผ่าน: | 60~180ซม |

