ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security turnstile gate ] การจับคู่ 734 ผลิตภัณฑ์.
Access Control Waist High Turnstyle Barrier rfid reader Turnstile สำหรับทางเข้าโรงเรียนหรือโรงพยาบาล
| ป้อนข้อมูล: | 100V~240V |
|---|---|
| สีของแผงพนัง: | แดง น้ำเงิน ดำ หรือโปร่งใส |
| บัตรรูด: | สองทาง |
ประตูหมุนขาตั้งกล้องหมุนได้ฟังก์ชั่นไบโอเมตริกซ์พร้อมเคาน์เตอร์สแตนเลสกันสนิม
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
| เวลาเปิด/ปิด: | 0.2 วินาที |
การจราจรสำหรับคนเดิน
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 420*330*1000มม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | โครงการด้านสุขภาพ โรงแรม โรงอาหาร โรงพยาบาล อาคารสำนักงาน ศุลกากร หน่วยงาน สถานที่ท่องเที่ยว โรงงาน |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
ประตูรั้วสวิงกันน้ำกลางแจ้งราคาโรงงานขายส่งพร้อมเครื่องอ่านรหัส QR
| ประเภทการควบคุมการเข้าถึง: | ลายนิ้วมือ, บัตร RFID |
|---|---|
| เวลาเปิดบาร์เรียร์: | 0.2 วินาที |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | RS-232, RS485 |
ที่กำหนดเองครึ่งความสูงหมุนหน้าจอ LCD โฆษณากลางแจ้งการรับรู้การเข้าถึงประตูสำหรับทางเข้าที่จอดรถ
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1450*1450 มม. |
|---|---|
| วัสดุประตู: | เหล็ก |
| เปิดความเร็ว: | 3-10วินาที |
4 Passage Lane Temperature Face Detection ESD Flap Barrier Gate
| พิมพ์: | หน่วยแกนเดียวหรือหน่วยแกนสอง |
|---|---|
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง), -10-70 ℃ |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
Rfid Reader Tcp / Ip Flap ประตูป้องกันภายในภายนอก
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
Intelligent Flap Turnstile with RFID Interface 304 Grade Stainless Steel IP54 Protection for 30-40 Persons per Minute
| Humidity: | ≤95% no condensation |
|---|---|
| Temperature range: | -15°C-75°C |
| Transit speed: | 30-40 persons per minute |
การควบคุมการเข้าออกของล็อบบี้ ความสูงรอบเอว ประตูหมุนที่ชัดเจน ผู้ผลิตประตูหมุนออปติคัล
| ใบสมัคร: | การเก็บค่าโดยสาร สถานีขายตั๋ว สำนักงาน |
|---|---|
| ความเร็วในการขนส่ง: | 30~40 ท่าน/นาที |
| ทิศทาง: | ทิศทางเดียวหรือสองทิศทาง (ไม่บังคับ) |
อาคารสาธารณะ ล๊อบบี้ คุณภาพระดับพรีเมียม แบบท่อหมุนเข้าออกสำหรับผู้พิการ ราคา
| ชื่อสินค้า: | กล่องยามเหล็กสี |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1.2 × 1.5 × 2.4m 1.5 × 1.5 × 2.4m 1.5 × 1.7 × 2.4m 1.8 × 1.8 × 2.4m 1.7 × 2.0 × 2.4m 2.0 × 2.5 × 2.4 |
| วัสดุ: | เหล็กสี |

