ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ stainless steel turnstiles ] การจับคู่ 984 ผลิตภัณฑ์.
การรักษาความปลอดภัยที่รวมการควบคุมการเข้าถึงการจดจำใบหน้าประตูหมุนขาตั้งกล้องขาตั้งกล้อง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยระบบจดจำใบหน้า |
|---|---|
| พิมพ์: | ประตูหมุนสามแขน / ราง |
| ขนาดสินค้า: | 1200*200*1000mm |
ประตูหมุนแบบวางแขนอัตโนมัติแบบเต็มรูปแบบชิปคู่ Bi - Directional Three Roller
| พิมพ์: | ประตูหมุนสามแขน / ราง |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 420 มม. (ย) * 330 มม. (ก) * 1,000 มม. (ส) |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 520 มม. (ย) * 430 มม. (ก) * 1080 มม. (ส) |
ประตูป้องกันคนเดินที่ฉลาด
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนแบบ Speed Gate |
|---|---|
| หน้าจอ LED: | สามารถปรับแต่งได้ |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง), -10-50 ℃ |
ป้องกันการกระแทกและป้องกันการหนีบประตูรั้วสวิง IP54 อัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูสวิง Barrier |
|---|---|
| ขนาด: | 168mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
การหมุน 120 องศาพื้นที่ไม่ได้รับการตรวจสอบความสูงเต็มประตู RFID Access Control คนเดินเท้า
| ขนาด: | 2760*1350*2350 มม. |
|---|---|
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |
| แพ็คเกจ: | 4 แพ็คเกจ 10CBM |
CE อนุมัติ Alarm Retractable Flap Barrier Gate, อุปสรรคการควบคุมการเข้าถึงด้วย IR Sensor
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นพนัง |
|---|---|
| ขนาด: | 1200/1400*280*990mm |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280/1480*370*1070mm |
ระบบบันทึกเวลาเข้า-ออกอัตโนมัติแบบหมุนพร้อมระบบเตือนตรวจสอบตัวเอง
| เครื่องยนต์: | โซลินอยด์วาล์ว DC24V |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | มาตรฐานในประเทศ 304# สแตนเลส |
| เวลาเปิด/ปิด: | 0.2 วินาที |
การจัดการตั๋ว เครื่องอ่านบาร์โค้ด ระบบทางเข้าแบบหมุน
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | สแตนเลส 304# |
|---|---|
| ความกว้างของทางเดิน: | ความกว้างของทางเดิน: ≤600 มม |
| พิมพ์: | ประตูหมุนตั๋ว |
สวนสนุก สแกนรสบาร์โค้ด
| ชื่อสินค้า: | QR Code Access Control Turnstile |
|---|---|
| เสร็จ: | แปรงพื้นผิว |
| มิติ: | L1200 x W280 x H1000mm |
ประตูทางเข้าควบคุมประตูกันน้ำด้านนอกหนา 1.5 มม. พร้อม NFC Reader
| พิมพ์: | ประตูหมุนสามแขน / ราง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ห้องน้ำสาธารณะ สวนสาธารณะ อาคารสำนักงาน สโมสร ฯลฯ |
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนสามขาอัตโนมัติ SUS 304 |

