ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ stainless steel turnstiles ] การจับคู่ 969 ผลิตภัณฑ์.
SS304 เครื่องจ่ายบัตรรีโมทคอนโทรล 0.2s Swing Barrier Gate
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1400*120*1000มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
ประตูรั้วคนเดินเท้าอัตโนมัติ, ระบบบาร์โค้ดประตูรั้วสามแขน
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | 304# สแตนเลส |
|---|---|
| ความกว้างของทาง: | ความกว้างของทางเดิน: ≤600 มม |
| ประเภท: | เครื่องปั่นสามขา |
4 Passage Lane Temperature Face Detection ESD Flap Barrier Gate
| พิมพ์: | หน่วยแกนเดียวหรือหน่วยแกนสอง |
|---|---|
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง), -10-70 ℃ |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
Anti Crush Thermal Detection Zkt Eco Single Lane Flap Barrier สำหรับพิพิธภัณฑ์สัตว์น้ำ
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ขนาด: | 1200*200*1000มม |
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนังกั้นความปลอดภัย |
ประตูรั้วสวิงกันน้ำกลางแจ้งราคาโรงงานขายส่งพร้อมเครื่องอ่านรหัส QR
| ประเภทการควบคุมการเข้าถึง: | ลายนิ้วมือ, บัตร RFID |
|---|---|
| เวลาเปิดบาร์เรียร์: | 0.2 วินาที |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | RS-232, RS485 |
แพ็คเกจบับเบิ้ลเจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัยมือถือไฟเบอร์กลาสทนไฟ
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1.5 * 2.5 * 2.4M (หรือขนาดที่กำหนดเอง) |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 / เหล็กสี |
| ตลอดชีวิต: | มากกว่า 20 ปี |
SUS304 Flap Barrier Gate Face การจดจำรหัสลายนิ้วมือสำหรับศูนย์ฟิตเนส
| มิติ: | L1200xW280xH1000mm |
|---|---|
| ความกว้างทาง: | 600 มม. |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC220V/110V,50/60Hz |
ประตูกั้นอัตโนมัติสำหรับอาคารสำนักงานทางเข้าคนเดินเท้า RFID
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
เครื่องสแกนใบหน้าแบบออปติคอล Swing Barrier Gate RFID Bi Directional Pass Barrier System
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1400*120*1000มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
กระจกอะคริลิค SS316 0.6s Flap Barrier Gate 40person / Min
| พิมพ์: | หน่วยแกนเดียวหรือหน่วยแกนสอง |
|---|---|
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง), -10-70 ℃ |
| ได้รับการรับรอง: | CE |

