ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ swing gate turnstile ] การจับคู่ 419 ผลิตภัณฑ์.
Led LOGO Anti Climbing Swing Barrier Gate Double Channel พร้อมใบรับรอง CE
| ความกว้างของช่อง: | 60/90/110 ซม. หรือสั่งทำพิเศษ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC220V ± 10% 50HZ หรือ 60Hz |
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
SUS316 ประตูกั้นบานสวิงพร้อมฟังก์ชั่นป้องกันการชนกันเวลาเข้างาน
| ขนาด: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -15°C-70°C |
| ความกว้างผ่าน: | 60~180ซม |
มัลติฟังก์ชั่น Flap Turnstile Gate Face รู้จัก Access Control Security Scanner Gate
| แอปพลิเคชัน: | การเก็บค่าโดยสาร สถานีขายตั๋ว สำนักงาน |
|---|---|
| ความเร็วในการขนส่ง: | 30~40 ท่าน/นาที |
| ทิศทาง: | ทิศทางเดียวหรือสองทิศทาง (ไม่บังคับ) |
หน่วยสลับความสูงเต็ม 550-600 มม ความกว้างทางเดิน 30-40 คน/นาที
| ความกว้างทาง: | 550mm-600mm |
|---|---|
| ผ่านความเร็ว: | 30-40 คน/นาที |
| แหล่งจ่ายไฟ: | 220, 110 V (AC) |
IP54 Rated Swing Barrier Gate with 0.6 Second Sliding Speed and 35-40 Persons/Minute Flow Rate
| อัตราการไหล: | 35 หรือ 40 คนต่อนาที |
|---|---|
| ความเร็วในการเลื่อน: | 0.6 วินาที |
| แหล่งจ่ายไฟ: | AC 100-240Volt |
ช่องทางเข้าแบบพกพา 90 ซม. ประตูสวิงออปติคอลสวิง / ประตูความเร็วทรงกระบอกสำหรับการจราจรหนาแน่น
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | สูง 1,000 มม. เส้นผ่านศูนย์กลาง 168 มม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | โครงการด้านสุขภาพ โรงแรม โรงอาหาร โรงพยาบาล อาคารสำนักงาน ศุลกากร หน่วยงาน สถานที่ท่องเที่ยว โรงงาน |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
ระบบการจําเพาะใบหน้าคนเดิน
| ชื่อรายการ: | ประตูหมุนระบบจดจำใบหน้า |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่มและกลางแจ้ง |
| วัสดุ: | สแตนเลส304 |
เทอร์มินัลการจดจำใบหน้าประตูหมุนอัตโนมัติ RFID สำหรับอาคารสำนักงาน
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1300*W200*H1000mm |
กลไกอัจฉริยะ ESD Gate Biometric Scanner Flap Turnstile Gate พร้อมซอฟต์แวร์ฟรี
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | โครงการด้านสุขภาพ โรงแรม โรงอาหาร โรงพยาบาล อาคารสำนักงาน ศุลกากร หน่วยงาน สถานที่ท่องเที่ยว โรงงาน |
| ความเร็วในการระบุ: | การตรวจจับและติดตามใบหน้า 20 ms |
1 ใน 1 ออก Automatic Flap Barrier NFC Access Control Turnstile Gate High Speed Pass
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1200*280*1000มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |

