ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ tripod access system ] การจับคู่ 321 ผลิตภัณฑ์.
การอ่านบัตร RFID การรักษาความปลอดภัย ตรีพ็อด ช่องหันประตู การควบคุมการเข้าถึงครึ่งอัตโนมัติ
| การสื่อสาร: | RS485 การสื่อสาร |
|---|---|
| ใบสมัคร: | กลางแจ้ง, โรงแรม, สนามบิน |
| ODM/OEM: | ได้รับการยอมรับ |
ประตูหมุนจดจำใบหน้าขาตั้งกล้องทางเข้าอัตโนมัติความปลอดภัยประตูเคาน์เตอร์ RFID
| ชื่อสินค้า: | อุปสรรคพนัง, ประตูหมุนประเภทพนัง |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 (หรือแบบกำหนดเอง 316) |
| มิติ: | L1200xW280xH1000mm |
กลไกรหัส HS แบบหมุนขาตั้งกล้องแบบวางแขนอัจฉริยะพร้อมเครื่องอ่านบัตร Rfid
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนแบบกึ่งอัตโนมัติหรืออัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 (หรือแบบกำหนดเอง 316) |
| มิติ: | L1200xW280xH1000mm |
ประตูหมุนขาตั้งกล้องแบบพกพาลายนิ้วมือ RS485 ประตูรั้วสแตนเลส
| ODM/OEM: | ได้รับการยอมรับ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 110~240 โวลต์(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| ทิศทาง: | ทางเดียว, สองทิศทางปรับได้ |
RFID Access Control Drop Arm Gate หมุน 3 แขนหมุนประตูหมุนขาตั้งกล้อง
| ใบรับรอง: | ซีอี |
|---|---|
| การใช้งาน: | สำนักงาน, โรงแรม, ห้องสมุด, สถานีรถไฟใต้ดิน, ect |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) ในร่ม |
ระบบบันทึกเวลาเข้า-ออกอัตโนมัติแบบหมุนพร้อมระบบเตือนตรวจสอบตัวเอง
| เครื่องยนต์: | โซลินอยด์วาล์ว DC24V |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | มาตรฐานในประเทศ 304# สแตนเลส |
| เวลาเปิด/ปิด: | 0.2 วินาที |
110 โวลต์ 510 มม. แขน 20W SS304 ประตูหมุนขาตั้งกล้อง 1 เมตร
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 หนาไม่น้อยกว่า 1.3 มม |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| ความยาวแขน: | 510 มม. |
ความปลอดภัยครึ่งความสูงขาตั้งกล้องประตูหมุนควบคุมการเข้าออกรหัส QR เครื่องอ่านบัตร RFID
| ขนาด: | 1200L*W280*H1000mm |
|---|---|
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | -10-70องศา |
| ผ่าน: | ผ่านสองทิศทาง |
Revolving Tripod Turnstile with 550mm-600mm Passage Width 30-40 Persons/Min Pass Speed and 220~240/110 V(AC) Power Supply
| Passage width: | 550mm-600mm |
|---|---|
| Pass speed: | 30-40 persons/min |
| Power supply: | 220~240/110 V(AC) |
รูดบัตรที่กำหนดเองหมุนขาตั้งกล้องอัตโนมัติ 304 สแตนเลส CE รับรอง
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 420*330*1000มม |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| บรรจุุภัณฑ์: | กล่องไม้ |

