ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ automatic entrance turnstiles ] การจับคู่ 460 ผลิตภัณฑ์.
ฟิตเนสคลับบาร์โค้ดเช็คอินประตูหมุนเร็ว, ประตูหมุนสวิงสำนักงาน
| เวลาเปิด: | 0.6 วินาที |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1400*300*1000มม |
| วัสดุปีก: | อะคริลิค |
Rfid รั้วกั้นอัตโนมัติแบบสเตนเลสสตีลความเร็วสูงพร้อมเครื่องอ่านลายนิ้วมือ
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC220V/110V,50/60Hz |
|---|---|
| พิมพ์: | แกนเดียวและแกนคู่ |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) |
เครื่องอ่านบัตรรหัส QR ความสูงครึ่งหนึ่งกลไกการจดจำใบหน้าสองข้างขาตั้งกล้อง turnstile zk
| ODM/OEM: | ได้รับการยอมรับ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 110~240 โวลต์(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| ทิศทาง: | ทางเดียว, สองทิศทางปรับได้ |
Anti Tailgating Biometric Handicap Access Turnstile Gate
| ขนาด: | 1400*310*1,000 มม. |
|---|---|
| วัสดุหลัก: | สแตนเลส 304 |
| ความเร็วผ่าน: | 40 คน/นาที |
การระบุบัตรโดยสารสนามบิน Swing Gate Turnstile Baffle Design
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 110~240 โวลต์(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
|---|---|
| เวลาปฏิบัติงาน: | 0.2 วินาที |
| MCBF: | 5,000,000 รอบ |
ล็อบบี้แคบมอเตอร์คู่ประตูความเร็วประตูหมุนสวิง Barrier ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยระบบดิจิตอล
| ความเร็วในการขนส่ง: | 40 คน/นาที (เปิดปกติ) |
|---|---|
| หน้าจอ LED: | สามารถปรับแต่งได้ |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง), -10-50 ℃ |
ประตูกั้นอัตโนมัติสำหรับอาคารสำนักงานทางเข้าคนเดินเท้า RFID
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
Access Control Waist High Turnstyle Barrier rfid reader Turnstile สำหรับทางเข้าโรงเรียนหรือโรงพยาบาล
| ป้อนข้อมูล: | 100V~240V |
|---|---|
| สีของแผงพนัง: | แดง น้ำเงิน ดำ หรือโปร่งใส |
| บัตรรูด: | สองทาง |
ความสูงของเอวประตูรั้วสเตนเลสแบบสองทิศทาง, RFID Car Automatic Flap Barrier
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 304 ประตูกั้นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 * 280 * 980mm |
ความยาวแขน 60 - 90 มม. ประตูสวิงซูเปอร์มาร์เก็ตอัตโนมัติ / ประตูกั้นทางเดินสองทิศทาง
| โอม: | ความยาวแขน OEM, โลโก้ที่กำหนดเอง, ขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ: | 45 กิโลกรัม/ชุด |
| น้ำหนักรวม: | 50กก./ชุด |

