ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ automatic entrance turnstiles ] การจับคู่ 461 ผลิตภัณฑ์.
ความยาวแขน 60 - 90 มม. ประตูสวิงซูเปอร์มาร์เก็ตอัตโนมัติ / ประตูกั้นทางเดินสองทิศทาง
| โอม: | ความยาวแขน OEM, โลโก้ที่กำหนดเอง, ขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ: | 45 กิโลกรัม/ชุด |
| น้ำหนักรวม: | 50กก./ชุด |
ทางเข้าประตูรั้วสวิงอัตโนมัติเต็มรูปแบบพร้อมเสียง / ไฟเตือนเพื่อป้องกันผู้บุกรุกที่ผิดกฎหมาย
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
|---|---|
| พิมพ์: | สะพานกั้นประตูสวิงอัจฉริยะ |
| ความกว้างทาง: | 530mm-830mm |
ประตูหมุนขาตั้งกล้องหมุนได้ฟังก์ชั่นไบโอเมตริกซ์พร้อมเคาน์เตอร์สแตนเลสกันสนิม
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
| เวลาเปิด/ปิด: | 0.2 วินาที |
การรักษาความปลอดภัยที่รวมการควบคุมการเข้าถึงการจดจำใบหน้าประตูหมุนขาตั้งกล้องขาตั้งกล้อง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยระบบจดจำใบหน้า |
|---|---|
| พิมพ์: | ประตูหมุนสามแขน / ราง |
| ขนาดสินค้า: | 1200*200*1000mm |
ประตูทางเข้าควบคุมประตูกันน้ำด้านนอกหนา 1.5 มม. พร้อม NFC Reader
| พิมพ์: | ประตูหมุนสามแขน / ราง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ห้องน้ำสาธารณะ สวนสาธารณะ อาคารสำนักงาน สโมสร ฯลฯ |
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนสามขาอัตโนมัติ SUS 304 |
ประตูหมุนแบบวางแขนอัตโนมัติแบบเต็มรูปแบบชิปคู่ Bi - Directional Three Roller
| พิมพ์: | ประตูหมุนสามแขน / ราง |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 420 มม. (ย) * 330 มม. (ก) * 1,000 มม. (ส) |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 520 มม. (ย) * 430 มม. (ก) * 1080 มม. (ส) |
ประตูหมุนขาตั้งกล้องสำหรับคนเดินเท้าแบบสองทิศทางพร้อมระบบควบคุมการเข้าออก / ไฟ LED แสดงสถานะ / ไฟเตือน
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
|---|---|
| พิมพ์: | ประตูหมุนสามแขน / ราง |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
รีเซ็ตอัตโนมัติ Flap Barrier Gate IP54 35 คน / นาทีสำหรับ Gym Club Company
| การรับประกัน: | บริการรับประกันฟรี 1 ปี |
|---|---|
| ไอพี: | 54 |
| ชื่อสินค้า: | การควบคุมการเข้าถึงประตูหมุนครึ่งอัตโนมัติสำหรับโรงยิม |
ความกว้างของทางเดิน 600 มม. ประตูกั้นขาตั้งกล้องอัตโนมัติเต็มรูปแบบพร้อมตัวรับเหรียญ / ฟังก์ชั่นเคาน์เตอร์
| ใบสมัคร: | ห้องน้ำสาธารณะ สวนสาธารณะ อาคารสำนักงาน สโมสร ฯลฯ |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ: | 65กก |
| น้ำหนักรวม: | 70กก |
ตัวบล็อกถนนความปลอดภัยต่อต้านการก่อการร้าย, ระบบป้องกันถนนทางเข้าโรงแรม
| ขนาด: | มาตรฐาน:L 2500* W 920* H 760 mm นอกจากนี้ยังสามารถกำหนดความยาวได้ตามสถานการณ์ของไซต์ |
|---|---|
| เกรดการป้องกัน: | IP54 |
| วัสดุ: | เหล็ก A3 พ่นสีกันสนิม |

