ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ controlled access turnstiles ] การจับคู่ 1015 ผลิตภัณฑ์.
ประตูหมุนรถไฟใต้ดินสแตนเลส 304/316 พร้อมมอเตอร์เดี่ยว / คู่ DC12V / DC24V
| Humidity: | 5%~95% |
|---|---|
| Type: | Single Or Double-motor |
| Product Name: | Subway Turnstile |
อินเทลเลนท์คนเดินความปลอดภัย Turntile กันน้ําหน้า การควบคุมการเข้าถึง Turntile
| ความกว้างของทาง: | 600~900มม |
|---|---|
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) ในร่ม |
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพร้อมการจดจำใบหน้า |
ระบบควบคุมอุณหภูมิ สวิง Turnstile Gate Finger Access Control Bridge
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูสวิง Barrier |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 1000mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
Biometrics ลายนิ้วมือ IC ID Card Access Control Turnstiles 40 คน / Min
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก / ประตูหมุนแผ่นพับ |
|---|---|
| จำนวนรายการ: | GAT-201 |
| น้ำหนักรวม: | 80KG / พีซี |
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยใบหน้าแบบ Bi Directional Swing Gate สวนสนุก Turnstile
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนแพนด้า |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| สถานที่สมัคร: | อนุบาล,ประถม,สวนสนุกสำหรับเด็ก |
สวิงอัตโนมัติความเร็วสูงประตูหมุนเข้าประตูเครื่องอ่านรหัส Qr ออปติคอลเซ็นเซอร์อินฟราเรด
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนกั้นการรักษาความปลอดภัยสวิง |
| การสื่อสาร: | RS485 หรือ TCP/IP |
Nfc Gate กลไกการรู้จำอุณหภูมิประตูหมุนแบบเต็มความสูง SS Double Passage สำหรับตัวตรวจสอบสนามกีฬา
| ขนาดสินค้า: | 2350L * 1350 W * 2300 H (MM) หรือขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| พิมพ์: | ประตูหมุนความสูงเต็มรูปแบบแบบ Dual Access |
304 สแตนเลสแบบสองทิศทางประตูหมุนจดจำใบหน้าสำหรับสาธารณะ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนจดจำใบหน้า |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 1200 / 1400*280*1000mm |
| แอปพลิเคชัน: | ในร่มกลางแจ้ง |
High End Construction Flap Turnstile Gate Brush Motor Security Alarm Door Entrance
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
| น้ำหนักสุทธิ: | 65กก |
ประตูกั้นพนังอัตโนมัติเต็มรูปแบบ ประตูหมุนควบคุมการเข้าถึงแขนอะคริลิกสองทิศทาง
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ขนาด: | 1200*280*1000มม |
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนังกั้นความปลอดภัย |

