ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ controlled access turnstiles ] การจับคู่ 1015 ผลิตภัณฑ์.
ประตูเข้าออกสองประตู Prison Full Height turnstile security gates บัตร RFID และระบบควบคุมลายนิ้วมือ
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| พิมพ์: | ประตูหมุนเข้าเต็มความสูงสองประตู |
| น้ำหนักสุทธิ: | 200kg |
การควบคุมการเข้าถึง Barcode Flap Barrier Turnstile Baffle Doors Motor Control Board
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ขนาด: | 1200*280*1000มม |
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนกั้นการรักษาความปลอดภัยสวิง |
ประตูหมุนความปลอดภัยเต็มความสูง Dual Lane Bi Directional For Prison
| ขนาดสินค้า: | 2350L * 1350 W * 2300 H (MM) หรือขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| พิมพ์: | ประตูหมุนความสูงเต็มรูปแบบแบบ Dual Access |
ประตูเข้าควบคุมการเข้าออก Turnstiles เครื่องอ่านรหัส RFID ลายนิ้วมืออัตโนมัติ Flap Type
| การตั้งค่ารองเท้าซ้าย: | 0.01-1000mΩ |
|---|---|
| การตั้งค่าสายรัดข้อมือ: | 0.1-35mΩ |
| ซอฟต์แวร์ควบคุม: | มี (มีตัวทดสอบ ESD อย่างง่ายโดยไม่มีซอฟต์แวร์) |
ประตูหมุนรอบบานเกล็ดมอเตอร์ไร้แปรงถ่าน DC แบบคู่พร้อมระบบควบคุมการเข้าออกด้วยการตรวจสอบอุณหภูมิ
| ความกว้างทาง: | 60 ซม. |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 120 x 30 x 100(ส) ซม |
| ทิศทาง: | สองทิศทาง (หรือทางเดียวก็ได้) |
Anti Collision Security Turnstile Gate การจดจำใบหน้าสำหรับ Scenic
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนกั้นการรักษาความปลอดภัยสวิง |
| การสื่อสาร: | RS485 หรือ TCP/IP |
ประตูรั้วหมุนความปลอดภัยความเร็วสูงพร้อมระบบจดจำใบหน้า / RFID Access Control
| Product Name: | 304 SUS flap turnstile |
|---|---|
| Size Of product: | 1200*300*980mm |
| Package size: | 1280*300*1070mm |
การควบคุมการเข้าถึงทางเข้าประตูหมุนโลหะเพื่อความปลอดภัยด้วยเครื่องอ่านรหัส QR ESD
| ความกว้างทาง: | 60 ซม. |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 120 x 30 x 100(ส) ซม |
| ทิศทาง: | สองทิศทาง (หรือทางเดียวก็ได้) |
จอแสดงผล OLED กันน้ำ Linux Turnstile Security Systems RFID Card QR Code Cloud Access
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | DC12V |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ควบคุมการเข้าออกสำนักงาน/อาคาร/โรงงาน,โรงเรียน |
| การทำงาน: | โมดูลคิวอาร์โค้ด |
ความปลอดภัยสูง RFID Access Control Turnstile Gym Speed Gate Turnstile พร้อม One Drop Rod
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ขนาด: | 1200*200*1000มม |
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนังกั้นความปลอดภัย |

