ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ controlled access turnstiles ] การจับคู่ 1015 ผลิตภัณฑ์.
ประตูควบคุมความเร็ว Biometric Access อัจฉริยะ All In One System ติดตั้งง่าย Gates
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูควบคุมความเร็วไบโอเมตริกซ์ |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 / สแตนเลส 316 |
| น้ำหนักสุทธิ: | 70KG / ชิ้น |
โรงงานที่ใหญ่ที่สุดในโลก Foxconn ผู้จัดจำหน่ายประตูหมุน ESD, ประตูหมุนทดสอบ ESD สำหรับการเข้าโรงงาน
| ขนาดเหยียบ: | (w) 400mmx (l) 420mmx (h) 20 มม. |
|---|---|
| การตั้งค่ารองเท้าขวา: | 0.01-1000mΩความแม่นยำ± 5% |
| ชื่อสินค้า: | ขาตั้งกล้องควบคุมการเข้าถึงอัตโนมัติ ประตูหมุน ESD |
เหล็กกันสนิม Bi Directional Tripod Turnstile Gate คนเดินเท้าพร้อมเครื่องอ่าน Rfid
| ชื่อสินค้า: | Turnstile Turnstile ราคาที่แข่งขันได้ |
|---|---|
| ขนาด: | 1200*280*980มม |
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |
ประตูทางเข้าออกครึ่งความสูง Rfid Access Control Turnstiles สำหรับ Office University Office Building
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 / สแตนเลส 316 |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 * 280 * 980mm |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280 * 370 * 1070 มม |
ประตูกั้นสายแก้วความเร็วสูง
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200/1400*300*1005มม |
| น้ำหนักสุทธิ: | 80KGS/ชิ้น |
TCP IP Flap Barrier Gate ความสูงของเอวประตูหมุนสแตนเลสแบบสองทิศทาง
| Product name: | Stainless Steel Turnstiles |
|---|---|
| Size Of product: | 1200*300*1000mm |
| Net weight: | 80KG |
ระบบประตูหมุนด้วยลายนิ้วมือและ RFID ครึ่งความสูง, ประตูหมุนสถานีรถไฟกึ่งอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุน Tripiod |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 มม. (L) * 280 มม. (W) * 980 มม. (H) |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
IR Sensor Intelligent Control Swing Barrier Gate, ประตูหมุนอัตโนมัติครึ่งความสูง
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | เสาหลัก: Φ168mm ความสูง: 1000mm |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/316 |
| ประเภท: | ประตูรั้วสวิงอัตโนมัติ |
Fast pass Tripod Turnstile Gate, ผลิตภัณฑ์รักษาความปลอดภัยแบบ Turnstile แบบสองทิศทางการควบคุมระยะไกล
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, เหรียญ acess, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, เครื่องคว |
ประตูรั้วหมุนเวียนลายนิ้วมือที่ทนทานกลางแจ้ง 304 Stainless Steel
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 มม. (ย) * 280 มม. (ก) * 1,000 มม. (ส) |
|---|---|
| เข้ากันได้: | ซอฟต์แวร์และระบบควบคุมลายนิ้วมือ |
| พอร์ตการสื่อสาร: | RS485,ทีซีพี/ไอพี |

