ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ controlled access turnstiles ] การจับคู่ 1015 ผลิตภัณฑ์.
ประตูหมุนไบโอเมตริกซ์ ขาตั้งกล้องครึ่งความสูง Turnstiles ระบบควบคุมการเข้าออก
| แอปพลิเคชัน: | ห้องน้ำสาธารณะ สวนสาธารณะ อาคารสำนักงาน สโมสร ฯลฯ |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ: | 65 กิโลกรัม |
| น้ำหนักขั้นต้น: | 70 กิโลกรัม |
ประตูกั้นสวิง TCP / IP พร้อมการ์ด RFID / ลายนิ้วมือในระบบควบคุมการเข้าออก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิง TCP / IP พร้อมการ์ด RFID / ลายนิ้วมือในระบบควบคุมการเข้าออก |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
rfid ระยะไกล ครึ่งความสูง
| ชื่อสินค้า: | ประตูกั้นสวิงสมาร์ทการ์ด rfid สำหรับโรงละครห้องสมุดโรงเรียนในรีโมทคอนโทรล |
|---|---|
| มอเตอร์: | โซลินอยด์วาล์ว DC24V |
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | มาตรฐานในประเทศ 304# สแตนเลส |
ซูเปอร์มาร์เก็ต Bi - Direction turnstile เข้าระบบโดย Infrared Induction
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงซูเปอร์มาร์เก็ตพร้อมฟังก์ชั่นแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟ |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
ระบบควบคุมการเข้าออกประตูสวิงอัตโนมัติเอวสูงแบบสองทิศทาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิง Baffle แบบบานเลื่อนพร้อมอุปกรณ์เตือนและทิศทางบ่งชี้ |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, เหรียญ acess, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, เครื่องคว |
ประตูหมุนขาตั้งกล้องหมุนอัตโนมัติไบโอเมตริกซ์ครึ่งความสูงสำหรับทางเข้า
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | 304# สแตนเลส |
|---|---|
| ความกว้างของทาง: | ความกว้างของทางเดิน: ≤600 มม |
| ประเภท: | เครื่องปั่นสามขา |
Custom Rfid Reader ประตูสวิงประตูหมุนครึ่งความสูงหนึ่งเลน 850 มม. กว้าง
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ธนาคาร โรงพยาบาล สนามบิน สำนักงาน |
| ความกว้างทาง: | 600-1200มม |
RFID Biometric Barcode Speed Gate Turnstile Qr Code ระบบควบคุมการเข้าออก
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1500x120x1000H มม. (หรือปรับแต่งขนาด) |
|---|---|
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |
| ความกว้างทาง: | 600 ~ 900 มม. สำหรับตัวเลือก |
ออกจากระบบทางเข้าประตูหมุนใบหน้าไบโอเมตริกซ์ครึ่งความสูงเครื่องอ่านบัตร RFID Tourniquet
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 หนา 1.5 มม |
|---|---|
| เซ็นเซอร์อินฟราเรด: | 4-6คู่ |
| ใบสมัคร: | ห้องหนังหรือห้องฟิตเนส หรือทางเข้าโรงแรมหรือร้านอาหาร |
ประตูควบคุมการเข้าออกของคนเดินเท้าที่มีคุณภาพสูงในเซินเจิ้นแก้ไขประตูหมุนแบบหมุนด้วยแขนสี่ข้างหมุน
| ขนาดสินค้า: | 210(L)* 135(W)* 225(ส)ซม |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 316/304 |
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ ,Coin acess,เครื่องอ่านรหัส QR,ระบบบาร์โค้ด,เครื่องควบคุมก |

