ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ fare collection system ] การจับคู่ 43 ผลิตภัณฑ์.
คนเดินเท้าพับประตูพนังกั้นลายนิ้วมือเคลื่อนไหวคู่สำหรับโรงพยาบาล
| แอปพลิเคชัน: | การเก็บค่าโดยสาร สถานีขายตั๋ว สำนักงาน |
|---|---|
| ความเร็วในการขนส่ง: | 30~40 ท่าน/นาที |
| ทิศทาง: | ทิศทางเดียวหรือสองทิศทาง (ไม่บังคับ) |
ประตูหมุน RFID อัตโนมัติเต็มรูปแบบ 90 ซม. กว้างเพื่อความปลอดภัย
| ขนาด: | ขนาดกว้าง1200*กว้าง200*สูง1000มม. |
|---|---|
| ความเร็วผ่าน: | < 40 คน/นาที |
| ความกว้างการเข้า: | 60,90 ซม. หรือนานกว่านั้นสามารถกำหนดเองได้ |
มัลติฟังก์ชั่น Flap Turnstile Gate Face รู้จัก Access Control Security Scanner Gate
| แอปพลิเคชัน: | การเก็บค่าโดยสาร สถานีขายตั๋ว สำนักงาน |
|---|---|
| ความเร็วในการขนส่ง: | 30~40 ท่าน/นาที |
| ทิศทาง: | ทิศทางเดียวหรือสองทิศทาง (ไม่บังคับ) |
ประตูหมุนสวิงกันน้ำพร้อมระบบจดจำใบหน้า SUS 304 บานเลื่อนสไตล์
| ความสูงของรั้วกระจก: | 1.8 ม., 1.4 ม., 1.2 ม., น้อยกว่า 1 ม |
|---|---|
| พิมพ์: | ประตูบานเลื่อนความเร็วสูงแบบเลื่อน |
| ใบสมัคร: | สนามบิน, สำนักงาน, โรงแรม, ทางเข้าโรงพยาบาล |
รีเซ็ตอัตโนมัติ Flap Barrier Gate IP54 35 คน / นาทีสำหรับ Gym Club Company
| การรับประกัน: | บริการรับประกันฟรี 1 ปี |
|---|---|
| ไอพี: | 54 |
| ชื่อสินค้า: | การควบคุมการเข้าถึงประตูหมุนครึ่งอัตโนมัติสำหรับโรงยิม |
การควบคุมการเข้าออกของล็อบบี้ ความสูงรอบเอว ประตูหมุนที่ชัดเจน ผู้ผลิตประตูหมุนออปติคัล
| ใบสมัคร: | การเก็บค่าโดยสาร สถานีขายตั๋ว สำนักงาน |
|---|---|
| ความเร็วในการขนส่ง: | 30~40 ท่าน/นาที |
| ทิศทาง: | ทิศทางเดียวหรือสองทิศทาง (ไม่บังคับ) |
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออกของสำนักงาน 60cm Passage Width Flap Barrier Turnstile
| ความกว้างทาง: | 60 ซม. |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 120 x 30 x 100(ส) ซม |
| ทิศทาง: | สองทิศทาง (หรือทางเดียวก็ได้) |
Anti Jump Facial Recognition ประตูหมุนยิม High Speed Glass Swing Barrier Gate
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1200*W300*H1000mm |
ประตูกั้นแขนกั้นโลหะอัตโนมัติ 304 สแตนเลสสำหรับผู้พิการ
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1200*W300*H1000mm |
ประตูหมุนออปติคัลความปลอดภัยสูงระบบควบคุมการเข้าถึงการจดจำใบหน้า Swing Barrier Gate
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1200*W300*H1000mm |

