ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ fare collection system ] การจับคู่ 43 ผลิตภัณฑ์.
ประตูสวิงไฟฟ้า ระบบควบคุมทางเข้า ประตูหมุนรักษาความปลอดภัยคนเดินเท้า
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1200*W300*H1000mm |
ทางเข้ากลางแจ้ง QR Code Turnstile ประตูหมุนจดจำใบหน้าด้วยลายนิ้วมือ
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1200*W300*H1000mm |
การเข้าถึงความปลอดภัยความเร็ว RFID อัตโนมัติประตูสแตนเลสแผ่นกั้นสูงสำหรับสนามบิน
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1500*W200*H1000mm |
การควบคุมการเข้าถึงทางเข้าประตูหมุนโลหะเพื่อความปลอดภัยด้วยเครื่องอ่านรหัส QR ESD
| ความกว้างทาง: | 60 ซม. |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 120 x 30 x 100(ส) ซม |
| ทิศทาง: | สองทิศทาง (หรือทางเดียวก็ได้) |
ประตูหมุนแผ่นพับบัตร RFID อัจฉริยะ ประตูรั้วสวิงลายนิ้วมือความเร็วสูง
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1400*W200*H1000mm |
SS304 Anti Tailing Face Recognition ประตูควบคุมการเข้าถึงประตูหมุนเต็มความสูง
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1400*W200*H1000mm |
Anti Clip Automatic Security Barrier Gate RS485 ไดรฟ์ไร้แปรงถ่าน
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1400*W200*H1000mm |
Waterpark Security ประตูหมุนคนเดินเท้า Anti Tailing Face Recognition ควบคุม
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1400*W120*H1000mm |
ประตูหมุนระบายความร้อนใบหน้าประสิทธิภาพสูงเต็มความสูง 1600 มม. ระบบอัตโนมัติแบบใช้มอเตอร์
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1500*W200*H1000mm |
ระบบควบคุมการเข้าถึง RFID
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1400*W120*H1000mm |

