ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ gate management system ] การจับคู่ 750 ผลิตภัณฑ์.
Barrier บูมถนนอัตโนมัติสำหรับที่จอดรถและระบบค่าผ่านทางทางหลวง, ประตูกั้นที่จอดรถสำหรับรถยนต์ Vehicle
| ชื่อ: | อุปสรรคบูมถนนอัตโนมัติ |
|---|---|
| คันประเภท: | ตรง/ พับได้/ พับเก็บ/ ก้านยืดได้ |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 340*280*1000mm |
100M RFID Long Range Car Park Boom Barrier Gate, ประตูรั้วสวนรั้วกลางแจ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | รั้วกั้นที่จอดรถ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC220V ± 10% 50HZ AC110V ± 10% 50HZ / 60HZ |
| น้ำหนักสุทธิ: | 60Kg |
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยแขนแบบยืดหยุ่น Automatic Barrier Gates 1M - 6M Arm 50W IP54
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | รั้วกั้นที่จอดรถ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC220V ± 10% 50HZ AC110V ± 10% 50HZ / 60HZ |
| น้ำหนักสุทธิ: | 56kg |
50Hz - 60Hz 1.5S / 3S / 6S ยกประตูกั้นบูม, Street Security Remote Control
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นบูม |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC220V ± 10% 50HZ AC110V ± 10% 50HZ / 60HZ |
| น้ำหนักสุทธิ: | 54KG |
CE 6M ความปลอดภัยทางถนนสแตนเลสประตูกั้นบูมอัตโนมัติ 50W โหมดปิดอัตโนมัติ 50Hz - 60Hz
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นบูมสแตนเลส |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC220V ± 10% 50HZ AC110V ± 10% 50HZ / 60HZ |
| น้ำหนักสุทธิ: | 58kg |
90 องศา 180 องศาพับที่จอดรถบูมเกทสำหรับที่จอดรถใต้ดิน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นบูมพับ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC220V ± 10% 50HZ AC110V ± 10% 50HZ / 60HZ |
| น้ำหนักสุทธิ: | 55kg |
Red Greed LED Light Security Boom Gates, การควบคุมยานพาหนะการจราจรยอดนิยม Drop Arm Barrier
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นบูมไฟ LED |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC220V ± 10% 50HZ AC110V ± 10% 50HZ / 60HZ |
| น้ำหนักสุทธิ: | 55kg |
ประตูกั้นบูมบูมจอแสดงผล LED ที่ทนทานและกันสนิมสำหรับกลางแจ้งและในร่ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นบูมไฟ LED |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC220V ± 10% 50HZ AC110V ± 10% 50HZ / 60HZ |
| น้ำหนักสุทธิ: | 55kg |
ระบบจอดรถอัตโนมัติ ตั๋วบาร์โค้ด ระบบจัดการลานจอดรถอัจฉริยะ
| ใบสมัคร: | ลานจอดรถ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ระบบบริหารที่จอดรถแบบฉลาด |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC220V±10%50เฮิร์ต AC110V±10%50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
สถานีขนส่ง RFID Turnstile Flap Barrier Gate พร้อมระบบเคาน์เตอร์ QR code / เครื่องอ่านบาร์โค้ด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สถานีขนส่ง RFID Flap Barrier Gate พร้อมระบบเคาน์เตอร์และ QR code / เครื่องอ่านบาร์โค้ด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ทำงาน:: | AC220 ± 10% V 50 ± 10% HZ |
| น้ำหนักรวม: | 90kg |

