ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ gate management system ] การจับคู่ 750 ผลิตภัณฑ์.
IC, บัตรประจำตัวประชาชน, บาร์โค้ด, ไบโอเมตริกซ์, ระบบจดจำใบหน้า Luxtry Swing Gate สำหรับอาคารสำนักงาน
| สิ่งของ: | ประตูสวิงสไตล์หรูหรา |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่มกลางแจ้ง |
| อายุการใช้งานปกติ: | 5 ล้าน |
Bi Directional Pedestrian Qr Code สวิง Barrier Gate Turnstile Pillar Door System For Gym
| โอม: | ความยาวแขน OEM, โลโก้ที่กำหนดเอง, ขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ขนาดเสา: | เส้นผ่านศูนย์กลาง 168 มม. ; ความสูง 1,050 มม |
| ความกว้างทาง: | 530mm-830mm |
60 ซม. อัตโนมัติจีนโรงงานรหัส QR ลายนิ้วมือการจดจำใบหน้าทางเข้าประตูหมุน Gates
| ความกว้างทาง: | 60 ซม. |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 120 x 30 x 100(ส) ซม |
| ทิศทาง: | สองทิศทาง (หรือทางเดียวก็ได้) |
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง Rfid Card พร้อมเคาน์เตอร์สำหรับระบบ Magement ผู้เยี่ยมชม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนขาตั้งกล้องพร้อมเคาน์เตอร์ |
|---|---|
| สถานที่รับสมัคร: | ยิม , สวนสนุก , สนามกีฬา , พูลิค , อาคารสำนักงาน , คลับ ฯลฯ |
| น้ำหนักรวม: | 70kg |
ความปลอดภัยสูง Brushless DC20V Motor Swing Speed Gate Turnstile สำหรับอาคารระดับสูง
| สิ่งของ: | ประตูสวิงสปีด |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 1400mm*200mmn*1000mm |
| น้ำหนักรวม: | 120KG/ชุด |
ระบบควบคุมการเข้าออกประตูหมุนประตูบานสวิงพร้อมตัวตรวจสอบรองเท้า Esd
| การตั้งค่ารองเท้าซ้าย: | 0.01-1000mΩ |
|---|---|
| การตั้งค่าสายรัดข้อมือ: | 0.1-35mΩ |
| ซอฟต์แวร์ควบคุม: | มี (มีตัวทดสอบ ESD อย่างง่ายโดยไม่มีซอฟต์แวร์) |
ประตูหมุนความสูงเต็มสองเลนพร้อมบัตร RFID / การจดจำใบหน้าสำหรับเรือนจำสนามกีฬา
| ขนาดสินค้า: | 2760*1350*2350 มม. (สามารถกำหนดเองได้) |
|---|---|
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |
| ประเภท: | ช่องทางสองเลนสูงครบ |
ความยาวแขน 60 - 90 มม. ประตูสวิงซูเปอร์มาร์เก็ตอัตโนมัติ / ประตูกั้นทางเดินสองทิศทาง
| โอม: | ความยาวแขน OEM, โลโก้ที่กำหนดเอง, ขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ: | 45 กิโลกรัม/ชุด |
| น้ำหนักรวม: | 50กก./ชุด |
ทางเข้าประตูรั้วสวิงอัตโนมัติเต็มรูปแบบพร้อมเสียง / ไฟเตือนเพื่อป้องกันผู้บุกรุกที่ผิดกฎหมาย
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
|---|---|
| พิมพ์: | สะพานกั้นประตูสวิงอัจฉริยะ |
| ความกว้างทาง: | 530mm-830mm |
บัตรประจำตัวประชาชน IC สีเงิน Drop Arm Turnstile Di - directional Barrier Arm Gates CE Approved
| พอร์ตสื่อสาร: | RS485, TCP / IP |
|---|---|
| ประเภท: | ประตูหมุนแขนเดียว |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 มม. (L) * 165 มม. (W) * 1000 มม. (H) |

