ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ gate management system ] การจับคู่ 750 ผลิตภัณฑ์.
การจดจำใบหน้าทางเข้าประตูหมุนสวิง Barrier Gate พร้อมระบบควบคุมการเข้าออก ESD
| ความเร็วในการระบุ: | การตรวจจับและติดตามใบหน้า 20 ms |
|---|---|
| ความสูงประจำตัว: | 1.2ม.-2.2ม |
| รูปแบบ Wiegand: | 26/34 |
ระบบประตูหมุน ESD ครึ่งสูงกึ่งอัตโนมัติ SUS304 กันน้ำ
| มิติ: | L1200xW280xH1000mm |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 (หรือแบบกำหนดเอง 316) |
| ความเร็วในการขนส่ง: | 25~30 คน / นาที |
เครื่องอ่าน RFID ระบบรักษาความปลอดภัยอัตโนมัติ ประตู 3 แขน เครื่องสแกนใบหน้าคนเดินเท้า เอวสูง ประตูหมุน
| ใบรับรอง: | ซีอี |
|---|---|
| การใช้งาน: | สำนักงาน, โรงแรม, ห้องสมุด, สถานีรถไฟใต้ดิน, ect |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) ในร่ม |
RFID Access Control Drop Arm Gate หมุน 3 แขนหมุนประตูหมุนขาตั้งกล้อง
| ใบรับรอง: | ซีอี |
|---|---|
| การใช้งาน: | สำนักงาน, โรงแรม, ห้องสมุด, สถานีรถไฟใต้ดิน, ect |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) ในร่ม |
ประตูป้องกันน้ําแบบสวิงภายนอก พร้อมเครื่องอ่านรหัส QR Port RS485 TCP/IP
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
Intelligent QR Code Access Optical Turnstile with IP54 Waterproof 304 Stainless Steel 1200x300x1000mm Security Turnstile Gate
| Switching power supply: | AC220±10%V 50Hz or AC110±10%V 60Hz |
|---|---|
| Material: | 304 Stainless Steel |
| Size: | 1200 * 300 * 1000mm |
ประตูหมุนอัตโนมัติครึ่งความสูงด้วยสแตนเลส 304 ป้องกัน IP54 และ 0.4s ช่วงเวลาเปิด / ปิด
| เวลาเปิดบาร์เรียร์: | 0.4 วินาที |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | RS-232, RS485 |
| ทิศทางการดำเนินงาน: | 2 ทาง |
ประตูทางเข้า Swing Barrier Gate พร้อมเครื่องอ่านบัตร RFID และการจัดการซอฟต์แวร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนสวิงชนิดสะพาน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่มกลางแจ้ง |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
ประตูรั้วกั้นที่จอดรถแบบมืออาชีพพร้อมเครื่องอ่าน RFID UHF อลูมิเนียมอัลลอยด์ 1M ถึง 4.5M
| คันประเภท: | รั้ว |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 340*280*1000mm |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 420*360*1060มม. |
ที่จอดรถเข้าถึงประตูรั้วไฟฟ้าอัตโนมัติแบบตรงด้วยผงเคลือบ
| คันประเภท: | แขนตรง |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 340*280*1030mm |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 420*360*1090มม. |

