ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ gate management system ] การจับคู่ 750 ผลิตภัณฑ์.
จอ LCD ขนาด 8 นิ้ว ESD Gate สายรัดข้อมือเท้าเหยียบสำหรับร่างกายมนุษย์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนทดสอบ Esd |
|---|---|
| จอภาพ: | 8 นิ้ว |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
มัลติฟังก์ชั่น Flap Turnstile Gate Face รู้จัก Access Control Security Scanner Gate
| แอปพลิเคชัน: | การเก็บค่าโดยสาร สถานีขายตั๋ว สำนักงาน |
|---|---|
| ความเร็วในการขนส่ง: | 30~40 ท่าน/นาที |
| ทิศทาง: | ทิศทางเดียวหรือสองทิศทาง (ไม่บังคับ) |
เดินผ่านประตูรักษาความปลอดภัยเครื่องตรวจจับโลหะกว้าง 600 มม. พร้อมการตรวจสอบอุณหภูมิ
| ขนาดรูปร่างของประตูตรวจจับโลหะ: | 2220 H × 820 W × 550 (ลึก) (มม.) |
|---|---|
| อัตราการผ่าน: | มากกว่า 60 คน/ทุกนาที |
| ใบสมัคร: | ในร่มหรือกลางแจ้ง (รายการกันน้ำ) |
การรักษาความปลอดภัยกันน้ำขาตั้งกล้องประตูหมุนการจดจำใบหน้าแบบสแตนด์อโลนสำหรับห้องสมุด
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1400*200*1,000 มม. /ปรับแต่ง |
|---|---|
| ชีวิตการทำงานปกติ: | > 5000000Times |
| น้ำหนัก: | 65กก |
ประตูหมุนความเร็วรอบสระว่ายน้ำพร้อมช่องผ่านกล้องอินฟราเรดที่ทันสมัย
| แผงปีก: | สีแดง / น้ำเงิน / โปร่งใส / ดำ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 100-240V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| อัตราปริมาณงาน: | 35 ~ 40 คนต่อนาที |
ประตูรั้วสวิงควบคุมการเข้าออกอัตโนมัติเต็มรูปแบบสำหรับโรงเรียน / สถานีขนส่ง / Park
| ขนาดสินค้า: | 420*330*1000มม. |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | โครงการด้านสุขภาพ โรงแรม โรงอาหาร โรงพยาบาล อาคารสำนักงาน ศุลกากร หน่วยงาน สถานที่ท่องเที่ยว โรงงาน |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
Anti Panic Pedestrian Turnstile Gate ไฟจราจร LED คำแนะนำระบบประตูหมุน ESD
| ขนาด: | L1200*W300*H1000mm |
|---|---|
| เครื่องทดสอบ ESD: | หน้าจอ LCD และซอฟต์แวร์ (ไม่บังคับ) |
| ความเร็วผ่าน: | 40 คน/นาที |
Anti Jump Facial Recognition ประตูหมุนยิม High Speed Glass Swing Barrier Gate
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1200*W300*H1000mm |
ประตูกั้นแขนกั้นโลหะอัตโนมัติ 304 สแตนเลสสำหรับผู้พิการ
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1200*W300*H1000mm |
กลไก DC Brushless Motor Speed Turnstile Gate อัตโนมัติสูง 1.8 เมตร Barrier แก้ว
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1400*300*1000มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |

