ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ gate management system ] การจับคู่ 750 ผลิตภัณฑ์.
rfid ระยะไกล ครึ่งความสูง
| ชื่อสินค้า: | ประตูกั้นสวิงสมาร์ทการ์ด rfid สำหรับโรงละครห้องสมุดโรงเรียนในรีโมทคอนโทรล |
|---|---|
| มอเตอร์: | โซลินอยด์วาล์ว DC24V |
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | มาตรฐานในประเทศ 304# สแตนเลส |
8 นิ้ว Android การจดจำใบหน้า Turnstile EU Green QR Code Reader
| การตรวจจับใบหน้า: | 20,000 ฐานข้อมูลใบหน้าท้องถิ่น |
|---|---|
| ช่องเสียบยูเอสบี: | USB2.0 และ 2micros |
| โหมดแอปพลิเคชัน: | การติดตั้งประตู ติดผนัง เดสก์ท็อป ติดตั้งบนพื้น |
ระบบอิเล็กทรอนิกส์ความเร็วสูง Quick-Pass Turnstile ความปลอดภัย ไม่ติดต่อ Metro Turnstyle ด้วย Face & Card Multiple Recognition
| ประเภทการควบคุมการเข้าถึง: | การจดจำใบหน้า, บัตร RFID, รหัส QR, ลายนิ้วมือ |
|---|---|
| เวลาเปิดบาร์เรียร์: | 0.2 วินาที |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | RS-232, RS485 |
ประตูหมุนขาตั้งกล้องขาตั้งกล้องสเตนเลสสตีลในร่มคุณภาพสูง With
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนขาตั้งกล้อง |
|---|---|
| ขนาด: | 1200*280*980mm |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 |
แขนสองทิศทางเต็มอัตโนมัติ Access Turnstiles ฟังก์ชั่นเตือนการตรวจสอบตัวเอง self
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนแขนสองทิศทางขาตั้งกล้องหมุนอัตโนมัติเต็มรูปแบบฟังก์ชั่นปลุกตรวจสอบตัวเอง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ทำงาน:: | AC220 ± 10% V 50 ± 10% HZ |
| ความเร็วในการขนส่ง: | 30-40 คน / นาที |
ประตูหมุน RFID อัตโนมัติเต็มรูปแบบ 90 ซม. กว้างเพื่อความปลอดภัย
| ขนาด: | ขนาดกว้าง1200*กว้าง200*สูง1000มม. |
|---|---|
| ความเร็วผ่าน: | < 40 คน/นาที |
| ความกว้างการเข้า: | 60,90 ซม. หรือนานกว่านั้นสามารถกำหนดเองได้ |
SS304 ระบบควบคุมการเข้าถึงระบบ RFID Flap Barrier ลายนิ้วมืออัตโนมัติ
| วัสดุ: | SS304 |
|---|---|
| ขนาด: | 1400*200*1000มม |
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนังกั้นความปลอดภัย |
ประตูหมุนสวิงแบบยืดหยุ่นอัตโนมัติที่ทนทานสำหรับร้านค้า, ซูเปอร์มาร์เก็ต
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | เส้นผ่านศูนย์กลาง: เสาหลัก: Φ168มม. ความสูง: 1,000 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
| พิมพ์: | เสากั้นประตูสวิงอัตโนมัติ |
ประตูหมุนเข้าควบคุมด้วยไบโอเมตริกซ์ RFID พร้อมระบบเตือนตรวจสอบตัวเอง, Swing Barrier
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 * 280 * 1000mm |
Passage Access Automatic Security Swing Barrier Gate สำหรับสถานีรถไฟใต้ดิน / สนามกีฬา / มหาวิทยาลัย
| ชื่อสินค้า: | ประตูรั้วบานสวิง |
|---|---|
| ประเภท: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1400*200*1000มม |

