ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ gate management system ] การจับคู่ 750 ผลิตภัณฑ์.
ประตูหมุนอัจฉริยะสำหรับคนเดินเท้า Esd Flap Turnstile 304 Stainless Steel
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุน Esd Flap |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| ความยาวแขน: | 51cm |
ระบบบาร์โค้ดเครื่องอ่านบัตร RFID ระบบควบคุมการเข้าออกสำหรับการท่องเที่ยว / กีฬา
| ชื่อสินค้า: | Tripiod Turnstile |
|---|---|
| ขนาด: | 1200*280*980มม |
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |
Anti Tail Security Airport Biometric Turnstile Barrier Led Display สำหรับโรงเรียน / โรงแรม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุน Tripiod |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 980mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
ลายนิ้วมือ ESD Barcode ID / IC Card Access Control Rfid ขาตั้งกล้องหมุนได้สำหรับสถานีรถไฟใต้ดิน Subway
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนขาตั้งกล้องควบคุมการเข้าออก |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 990mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
ประตูหมุนขาตั้งกล้องอัตโนมัติ, ตัวกั้นแขนวางแขนหมุนควบคุมการจดจำลายนิ้วมือ
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 มม. (ย) * 280 มม. (ก) * 1,000 มม. (ส) |
|---|---|
| เข้ากันได้: | ระบบทดสอบ ESD |
| พอร์ตการสื่อสาร: | RS485,ทีซีพี/ไอพี |
นำตรงคู่ qr reader ช่องประตู Access Control Turnstiles anti tailgating
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสแกนบาร์โค้ด 2 มิติ Android |
|---|---|
| พิมพ์: | กึ่งอัตโนมัติ |
| แอปพลิเคชัน: | กลางแจ้งและในร่ม |
ประตูรั้วกั้นรหัส 2D Qr ยอดนิยมพร้อมซอฟต์แวร์ Sdk / ประตูทางเข้าประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
| พอร์ตการสื่อสาร: | RS485,ทีซีพี/ไอพี |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ห้องหนังหรือห้องฟิตเนส หรือทางเข้าโรงแรมหรือร้านอาหาร |
| เข้ากันได้: | รหัส 2D, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด |
8 นิ้วจอ LCD ESD ระบบประตู Turntile ด้วยปิดเท้าและวงข้อมือ
| ขนาด: | L1200/1400XW280XH1000 มม. |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 (หรือแบบกำหนดเอง 316) |
| ความเร็วในการขนส่ง: | 25~30 คน / นาที |
การหมุน 120 องศาพื้นที่ไม่ได้รับการตรวจสอบความสูงเต็มประตู RFID Access Control คนเดินเท้า
| ขนาด: | 2760*1350*2350 มม. |
|---|---|
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |
| แพ็คเกจ: | 4 แพ็คเกจ 10CBM |
เครื่องอ่านบัตร RFID เครื่องอ่านบัตร Rfid เครื่องอ่านบัตรอัตโนมัติแบบยืนยืนเต็มรูปแบบ
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนัง 304 SUS |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |

