ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ pedestrian security gates ] การจับคู่ 365 ผลิตภัณฑ์.
High Glass Baffle Optical Turnstile Dual Channel Controller Swing Barrier Gate สำหรับทางออก
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*200*1000มม |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
สแตนเลสขัดเงาประตูเต็มความสูงเครื่องสแกนรหัส Qr การจัดการช่องทางเดินเท้า
| ขนาดผลิตภัณฑ์: | 150 (l)* 135 (w)* 225 (h) ซม. |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เรือนจำ โรงงาน รัฐบาล ฯลฯ |
| ความกว้างทาง: | 60 ซม. (หรือทำเอง) |
ประตูหมุนสวิงความปลอดภัยของโรงเรียน
| แอปพลิเคชัน: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1400*65*1000mm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
แผงกั้นทางเข้าป้องกันการชนกันสำหรับระบบควบคุมการเข้าออกโรงยิม
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1200*280*1000มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
12V DC Wiegand เครือข่าย WIFI กล้องสวิงประตูกั้นไม่มีการตรวจจับการสัมผัสการจดจำใบหน้า
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1400*200*1000มม |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| แอปพลิเคชัน: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
304 สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส สแตนเลสสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส
| ประเภทการควบคุมการเข้าถึง: | การ์ด RFID |
|---|---|
| เวลาเปิด/ปิดสิ่งกีดขวาง: | 0.2 วินาที |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | ทีซีพี/ไอพี |
ประตูหมุนความปลอดภัยสแตนเลส
| การใช้งาน: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| ขนาด: | 1400*300*1000มม |
| พลังงานไฟฟ้า: | AC100V-240V |
สายรัดข้อมือ NFC ประตูหมุนซิลิโคนประตูรักษาความปลอดภัย 13.56MHz Smart RFID
| ขนาด: | L1200*W280*H1000mm |
|---|---|
| ความเร็วผ่าน: | 40 คน/นาที |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
ประตูบานเลื่อนหมุนความเร็วสูงครึ่งความสูงพร้อม QR Code / RFID Access Controller
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | โครงการด้านสุขภาพ โรงแรม โรงอาหาร โรงพยาบาล อาคารสำนักงาน ศุลกากร หน่วยงาน สถานที่ท่องเที่ยว โรงงาน |
| ความเร็วในการระบุ: | การตรวจจับและติดตามใบหน้า 20 ms |
Fast Pass ประตูหมุนคนเดินเท้า ลายนิ้วมือความเร็วสูง Double Wing Flap Turnstile Barrier
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
| แอปพลิเคชัน: | ในร่มกลางแจ้ง |

