ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ pedestrian security gates ] การจับคู่ 365 ผลิตภัณฑ์.
ความปลอดภัยสูง การจําเพาะหน้า ประตูสวิงแบรคเกอร์ ความเร็วสูง 304 สแตนเลส
| ความถี่: | 50Hz หรือ 60Hz |
|---|---|
| ความชื้น: | 0-95% |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+50°C |
การเคลื่อนไหวของรั้วประตูความเร็ว สาขาผลิต ร้านค้า รั้วสวิง สนับสนุน 600 มม ความกว้างประตู Flap การควบคุมการเข้าถึง
| ประเภทการควบคุมการเข้าถึง: | การ์ด RFID |
|---|---|
| เปิด/ปิดเวลา: | 0.2 วินาที |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | ทีซีพี/ไอพี |
เหล็กกันสนิม Bi Directional Tripod Turnstile Gate คนเดินเท้าพร้อมเครื่องอ่าน Rfid
| ชื่อสินค้า: | Turnstile Turnstile ราคาที่แข่งขันได้ |
|---|---|
| ขนาด: | 1200*280*980มม |
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |
ประตูพนังสแตนเลสผู้ผลิตจีนราคาโรงงานเสียงรบกวนต่ำ turnstile ความร้อนสำหรับพิมพ์ nfc wristband
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนัง 304 SUS |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
การรักษาความปลอดภัยของสนามบิน 40p M สกัดสวิง
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | โครงการด้านสุขภาพ โรงแรม โรงอาหาร โรงพยาบาล อาคารสำนักงาน ศุลกากร หน่วยงาน สถานที่ท่องเที่ยว โรงงาน |
| ความเร็วในการระบุ: | การตรวจจับและติดตามใบหน้า 20 ms |
Intelligent Full Automatic QR Code Reader Security Turnstile Gate with 1-2 Year Warranty
| ประเภทแสดง: | หน้าจอ LCD หน้าจอแสดงผล |
|---|---|
| ความกว้างของเลน: | 55-130 ซม. |
| มิติ: | 1400*200*1,000 มม. (l*w*h) |
ประตูหมุนขาตั้งกล้องอัจฉริยะ 3 แขนสแตนเลสสำหรับอาคารจราจร / สำนักงาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนขาตั้งกล้องควบคุมการเข้าออก |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 990mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
2 ช่องประตูหมุนขาตั้งกล้องแบบไม่สัมผัสอินฟราเรดป้องกันการกระโดด
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 หนาไม่น้อยกว่า 1.3 มม |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| ความยาวแขน: | 510 มม. |
ใบหน้า Racognition OEM ODM ความปลอดภัยประตูหมุนประตู Flap พร้อม ESD Counter System
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
ESD Security Turnstile Gate ระบบเชื่อมต่อการสื่อสาร RS485
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1200*280*1000มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |

