ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security turnstile gate ] การจับคู่ 734 ผลิตภัณฑ์.
SUS304 ประตูการควบคุมการเข้าสู่คนเดิน
| แอปพลิเคชัน: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1400 * 65 * 1,000 มม. |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
อาคารสำนักงาน QR Code Turnstile เครื่องอ่านการ์ด NFC Swing Turnstile Gate
| ขนาด: | 1400*200*1000มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -15°C-70°C |
| ความกว้างผ่าน: | 60~180ซม |
กลไก DC Brushless Motor Speed Turnstile Gate อัตโนมัติสูง 1.8 เมตร Barrier แก้ว
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1400*300*1000มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
การจดจำใบหน้าอัจฉริยะ ประตูกั้นคนเดิน ประตูหมุน ประตูหมุน เครื่องอ่านรหัส QR
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1400*300*1000มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
Office Swing Turnstile Gate ระบบควบคุมการเข้าถึงการจําเพาะหน้า
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1400*W120*H1000mm |
ประตูหมุนขาตั้งกล้องสามแขน
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | 304# สแตนเลส |
|---|---|
| ความกว้างทาง: | ≤600มม. |
| สัญญาณเอาต์พุต: | สัญญาณรีเลย์มาตรฐาน |
Prison Two Passage Flap Turnstile Gate ประตูกระจกอัตโนมัติความปลอดภัยสูง
| ขนาด: | L1200*W300*H1000mm |
|---|---|
| เครื่องทดสอบ ESD: | หน้าจอ LCD และซอฟต์แวร์ (ไม่บังคับ) |
| ความเร็วผ่าน: | 40 คน/นาที |
ทางเข้า GYM ประตูกั้นแผ่นพับสองทิศทาง SUS304 เครื่องสแกน NFC ประตูหมุนคนเดิน
| ความกว้างของเลน: | 550~900มม |
|---|---|
| โหมดควบคุม: | รีโมท/ ลายนิ้วมือ/ ตั๋ว/ การ์ด |
| ขนาด: | มาตรฐานหรือปรับแต่ง |
RS485 600mm Passage Ticket Reader ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
| ใบสมัคร: | บริษัท โรงแรม สนามบิน |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 110~240 โวลต์(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| ทิศทาง: | เข้าหรือออกหรือสองทาง |
ความปลอดภัยครึ่งความสูงขาตั้งกล้องประตูหมุนควบคุมการเข้าออกรหัส QR เครื่องอ่านบัตร RFID
| ขนาด: | 1200L*W280*H1000mm |
|---|---|
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | -10-70องศา |
| ผ่าน: | ผ่านสองทิศทาง |

