ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security turnstile gate ] การจับคู่ 734 ผลิตภัณฑ์.
โลโก้ OEM รหัส QR ประตูสไลด ทอร์นสไตล์ ประตูป้องกันสวิง แบรคเกอร์สําหรับล็อบบี้สาธารณะ
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม/กลางแจ้ง-10-70 องศา |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 100~240 โวลต์(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| ทิศทาง: | เข้าหรือออกหรือสองทาง |
ประตูหมุน ESD สแตนเลสสตีล 304 พร้อมการรับประกัน 24 เดือน และขนาด 1200*280*1000 มม.
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| มิติ: | 1200*280*1,000 มม. |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ℃ ~ 70 ℃ |
ประตูหมุนอัตโนมัติที่ทนทาน Outdoor Anti Rust Auto Reset Bridge Type
| ความกว้างผ่าน: | 60~180ซม |
|---|---|
| พิมพ์: | อัตโนมัติ |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
DC Brushless Motorized ประตูหมุนอัตโนมัติประตูหมุน RFID Access Control Turnstile
| ความเร็วในการขนส่ง: | 40 คน/นาที (เปิดปกติ) |
|---|---|
| หน้าจอ LED: | สามารถปรับแต่งได้ |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง), -10-50 ℃ |
RFID Access Control Drop Arm Gate หมุน 3 แขนหมุนประตูหมุนขาตั้งกล้อง
| ใบรับรอง: | ซีอี |
|---|---|
| การใช้งาน: | สำนักงาน, โรงแรม, ห้องสมุด, สถานีรถไฟใต้ดิน, ect |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) ในร่ม |
สนามกีฬา / โรงยิม / รัฐบาล Automatic Turnstiles CE High Speed Barrier Gate
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1500L * 1350 W * 2300 H (MM) หรือขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์: | 3 แพ็คเกจ 7CBM |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
TCP IP RS485 SUS304 ประตูหมุนความเร็วกระบอกสูบ
| พิมพ์: | NO\NC\COM อัตโนมัติ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
| ใบสมัคร: | โครงการด้านสุขภาพ โรงแรม โรงอาหาร โรงพยาบาล อาคารสำนักงาน ศุลกากร หน่วยงาน สถานที่ท่องเที่ยว โรงงาน |
2 ช่องประตูหมุนขาตั้งกล้องแบบไม่สัมผัสอินฟราเรดป้องกันการกระโดด
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 หนาไม่น้อยกว่า 1.3 มม |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| ความยาวแขน: | 510 มม. |
สามเลน 2250 มม. ประตูหมุนเต็มความสูงเครื่องสแกนใบหน้าไบโอเมตริกซ์ Led Counter
| ขนาดสินค้า: | 4100 (ย) * 1500 (ก) * 2250 (ส) มม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | เรือนจำ โรงงาน รัฐบาล ฯลฯ |
| วัสดุ: | สแตนเลส 316/304 |
ประตูกั้นสวิงทรงกระบอกบาง 168 มม. แขนคริลิคบาร์โค้ดความเร็วประตูหมุน
| โอเอ็ม: | ความยาวแขน OEM, โลโก้ที่กำหนดเอง, ขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ขนาดเสา: | เส้นผ่านศูนย์กลาง 168 มม. ; ความสูง 1,050 มม |
| ความกว้างทาง: | 530mm-830mm |

