ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security turnstile gate ] การจับคู่ 734 ผลิตภัณฑ์.
ระบบควบคุมกึ่งอัตโนมัติ Passager Security Pedestrian Swing Barrier RS485 / TCP / IP Interface
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูสวิง Barrier |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 1000mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
CE ได้รับการอนุมัติ 180 องศามุมสวิงอาร์ม / Barrier สวิงคนเดินเท้าอัตโนมัติ
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 มม. (ย) * 280 มม. (ก) * 1,000 มม. (ส) |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
| พิมพ์: | สะพานประตูรั้วสวิงอัตโนมัติ |
ประตูกั้นมอเตอร์แปรงปัดน้ำฝนสำหรับอาคารสำนักงาน / โรงพยาบาลระบบหมุนอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นพนัง |
|---|---|
| ขนาด: | 1200/1400*280*990mm |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | AC220±10%V 50±10%HZ |
ระบบรักษาความปลอดภัย ทางเข้า-ออก Smart double Lane ครึ่งความสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงอัจฉริยะ ทางเดินสองเลนพร้อมบัตร RFID / ลายนิ้วมือ |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
Anti Punching 0.6 วินาทีกระจกนิรภัยเต็มความสูงประตูหมุน
| ได้รับการรับรอง: | CE |
|---|---|
| ขนาด: | L1500*W120*H1000 มิลลิเมตร |
| ใบสมัคร: | สนามบิน, สำนักงาน, โรงแรม, ทางเข้าโรงพยาบาล |
RFID QR Barcode Swing Gate Turnstile Face Recognition สำหรับโรงแรม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูความเร็ว |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ: | ในร่มกลางแจ้ง |
| รูปแบบ Wiegand: | 26/34 |
ประตูความเร็วทรงเรือใบ ช่องทางเข้าประตูความปลอดภัยสําหรับการเข้าและการควบคุมความปลอดภัย
| ชื่อผลิตภัณฑ์วิธีการควบคุม: | ไชน่าสปีดเกต |
|---|---|
| ปริมาณอินฟราเรด: | 8-12 คู่ ขึ้นอยู่กับความยาว |
| ประเภท: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
สนามฟิตเนส ตรวจสอบในทัณฑ์หมุนด้วย qr และเครื่องอ่านบาร์โค้ด
| ประเภทการควบคุมการเข้าถึง: | การ์ด RFID, รหัส QR |
|---|---|
| เวลาเปิดบาร์เรียร์: | 0.2 วินาที |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | RS-232 |
ประตูรั้วกั้นแบบพับเก็บได้สแตนเลส, ประตูหมุนควบคุมการเข้าออกหลายทิศทางแบบสองทิศทาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนขาตั้งกล้องสามขา SUS 304 |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 * 280 * 980mm |
Biometric Access Control Flap Barrier, ประตูรั้วอัตโนมัติเต็มรูปแบบสำหรับห้องสมุด / โรงละคร
| ชื่อ: | ประตูรั้วห้องสมุด |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 1400/1200*280*980มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1480/1280*370*1070มม |

