ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security turnstile gate ] การจับคู่ 734 ผลิตภัณฑ์.
ความปลอดภัย DC มอเตอร์ไร้แปรงถ่านไบโอเมตริกซ์การเข้าถึงประตูลายนิ้วมือกลไกประตู
| การรับประกัน: | บริการรับประกันฟรี 1 ปี |
|---|---|
| ไอพี: | 54 |
| ชื่อสินค้า: | การควบคุมการเข้าถึงประตูหมุนครึ่งอัตโนมัติสำหรับโรงยิม |
ประตูควบคุมการเข้าออกประตูสวิง Barrier Gate ด้วยอินเทอร์เฟซ RFID
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | เสาหลัก: Φ168mm ความสูง: 1000mm |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/316 |
| น้ำหนักสุทธิ: | 85KG/ชุด |
Time Attendance Face Recognition ขั้วต่อขาตั้งกล้องหมุนขาตั้งกล้อง RS232
| หน้าจอแสดงผล: | หน้าจอ LCD ขนาด 8 นิ้ว |
|---|---|
| ระยะเวลาการระบุตัวตน: | 0.3-0.5 ม. |
| ลักษณะวัสดุ: | เคสอลูมิเนียม แผงกระจกนิรภัย |
304 สแตนเลส สวิงทรินสไตล์ที่มีการเข้าถึงการจําหน่ายใบหน้า
| ผ่านความเร็ว: | 40 คน / นาที |
|---|---|
| ประเภท: | แกนเดี่ยวหรือคู่แกน (ไม่บังคับ) |
| ความกว้างของช่อง: | ปกติ 60 ซม. หรือ 90 (กำหนดเอง) |
ประตูหมุนความสูงเต็ม SUS 316/304, ประตูเข้าออกด้วยระบบรักษาความปลอดภัยที่ท่าเรือ
| ขนาด: | 1630 (L) * 1500 (W) * 2300 (H) มม. สามารถกำหนดขนาดเองได้ |
|---|---|
| วัสดุ: | 304 สส |
| พิมพ์: | ประตูหมุนเต็มความสูง SUS สองทิศทางแบบทางเดียว |
ประตูหมุนความเร็วครึ่งความสูงรูปร่างหรูหราสำหรับฟิตเนส
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| บรรจุุภัณฑ์: | บับเบิ้ล+ลัง |
ประตูหมุนกลางแจ้งในร่ม 50w IP Biometric Acess ความปลอดภัยอัตโนมัติ Gates
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 * 300 * 1000mm |
| น้ำหนักสุทธิ: | 80kg |
ประตูรักษาความปลอดภัยประตูหมุน RFID Flap Barrier พร้อมฟังก์ชั่นแจ้งเตือนด้วยเสียง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นพนัง RFID พร้อมฟังก์ชั่นแจ้งเตือนด้วยเสียงและฟังก์ชั่นปลุก |
|---|---|
| ความเร็วในการขนส่ง: | 30-40 คน / นาที |
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
ระบบควบคุมการเข้าออกอัตโนมัติประตูหมุนตัวบ่งชี้อุณหภูมิการจดจำใบหน้า
| ใบสมัคร: | โครงการด้านสุขภาพ โรงแรม โรงอาหาร โรงพยาบาล อาคารสำนักงาน ศุลกากร หน่วยงาน สถานที่ท่องเที่ยว โรงงาน |
|---|---|
| ความสูงประจำตัว: | 1.2-2.2 M |
| ความเร็วในการระบุ: | การตรวจจับและติดตามใบหน้า 20 ms |
เครื่องอ่านบัตร Rfid Flap Barrier Gate โปรแกรมรักษาความปลอดภัย Turnstiles สำหรับระบบห้องสมุด
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนัง 304 SUS |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
| ใบสมัคร: | การจดจำใบหน้า สถานีจำหน่ายตั๋ว สำนักงาน ฯลฯ |

