ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security turnstile gate ] การจับคู่ 734 ผลิตภัณฑ์.
ประตูกั้นแขนกั้นโลหะอัตโนมัติ 304 สแตนเลสสำหรับผู้พิการ
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1200*W300*H1000mm |
QR Code / NFC Turnstile Barrier Gate เครื่องอ่าน RFID AI ประตูหมุนการจดจำใบหน้า
| ขนาด: | 1400*120*1000มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -15°C-70°C |
| ความกว้างผ่าน: | 60~180ซม |
RS485 TCP IP Guest Management ประตูทางเข้าประตูหมุนสำหรับโรงยิม
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
| น้ำหนักสุทธิ: | 65กก |
ลายนิ้วมือ Biometric RFID Turnstile อาคารสำนักงานประตูหมุนกระจก
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*200*1000มม |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
ประตูหมุนระบายความร้อนใบหน้าประสิทธิภาพสูงเต็มความสูง 1600 มม. ระบบอัตโนมัติแบบใช้มอเตอร์
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1500*W200*H1000mm |
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุนการวัดอุณหภูมิอัตโนมัติสำหรับโรงพยาบาล
| ใบสมัคร: | กลางแจ้ง สำนักงาน\โรงเรียน\สนามบิน\รถไฟใต้ดิน |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | สูง 1450 มม |
| วัสดุประตู: | เหล็ก |
SS304 ความปลอดภัย การควบคุมการเข้าถึง การจัดการ Flap Barrier Gate Turnstile Security Gate สําหรับรถไฟ
| ใบรับรอง: | ซีอี |
|---|---|
| การใช้งาน: | สำนักงาน, โรงแรม, ห้องสมุด, สถานีรถไฟใต้ดิน, ect |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) ในร่ม |
ไฟ LED การเข้าถึงความปลอดภัย RFID ความปลอดภัยสำหรับคนเดินเท้าประตูสวิงประตูสวิงอินฟราเรด Barrier
| ชื่อสินค้า: | อุปสรรคการแกว่งคนเดินเท้า |
|---|---|
| การใช้งาน: | ในร่มกลางแจ้ง |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1400*280*1,000 มม. |
ออปติคัลเซนเซอร์ 0.6s Retractable Flap Barrier Gate Anti Tailgating
| ขนาด: | L1200*W300*H1000mm |
|---|---|
| พิมพ์: | อัตโนมัติ |
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
ล็อบบี้แคบมอเตอร์คู่ประตูความเร็วประตูหมุนสวิง Barrier ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยระบบดิจิตอล
| ความเร็วในการขนส่ง: | 40 คน/นาที (เปิดปกติ) |
|---|---|
| หน้าจอ LED: | สามารถปรับแต่งได้ |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง), -10-50 ℃ |

