ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security turnstile gate ] การจับคู่ 734 ผลิตภัณฑ์.
ระบบเซ็นเซอร์เตือนภัยอินฟราเรดเซ็นเซอร์ตรวจจับอุณหภูมิ
| โอม: | ความยาวแขน OEM, โลโก้ที่กำหนดเอง, ขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| พอร์ตการสื่อสาร: | RS485,ทีซีพี/ไอพี |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | เส้นผ่านศูนย์กลางเสา 168 มม. ; ความสูง 1,050 มม |
สนามกีฬา Biometric 650mm กว้าง 1200w ประตูหมุนเต็มความสูง
| ขนาดสินค้า: | 2400 (ย) * 1250 (กว้าง) * 2250 |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | CE |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุนลายนิ้วมืออัจฉริยะกันน้ำการจัดการเข้าร่วมประชุม
| บันทึกความจุ: | 100,000 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุของลายนิ้วมือ: | 1500PCS |
| ความจุการ์ด: | 10,000pcs |
ประตูกั้นอะคริลิคแบบอิเล็คทรอนิคส์ 2 วิธีเลนอุปสรรค Rfid แบบสองทิศทางในกิจกรรมในร่ม
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนัง 304 SUS |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
ประตูหมุนความสูงเต็มสองทิศทางสนามบินสถานีรถไฟใต้ดินประตูหมุนอัตโนมัติ
| ขนาด: | 2760*1350*2350 มม. |
|---|---|
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |
| แพ็คเกจ: | 4 แพ็คเกจ 10CBM |
Passage Gym สถานีรถไฟประตูหมุนได้หลายประตูที่ยอมรับได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนขาตั้งกล้องสำหรับยิม |
|---|---|
| สถานที่รับสมัคร: | ยิม , สวนสนุก , สนามกีฬา , พูลิค , อาคารสำนักงาน , คลับ ฯลฯ |
| น้ำหนักรวม: | 70kg |
ขาตั้งกล้องหมุนควบคุมการไหลผ่านด้วยรหัส hs และการ์ด FRID สำหรับจุดชมวิว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนขาตั้งกล้องสำหรับยิม |
|---|---|
| สถานที่รับสมัคร: | ยิม , สวนสนุก , สนามกีฬา , พูลิค , อาคารสำนักงาน , คลับ ฯลฯ |
| น้ำหนักรวม: | 70kg |
ประตูรั้วคนเดินเท้าอัตโนมัติ, ระบบบาร์โค้ดประตูรั้วสามแขน
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | 304# สแตนเลส |
|---|---|
| ความกว้างของทาง: | ความกว้างของทางเดิน: ≤600 มม |
| ประเภท: | เครื่องปั่นสามขา |
Subway High Traffic Flow Flap Barrier Gate 304 เหล็กกล้าไร้สนิม Single / Double Core
| ชื่อสินค้า: | อุปสรรคพนัง, ประตูหมุนประเภทพนัง |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 (หรือแบบกำหนดเอง 316) |
| มิติ: | L1200xW280xH1000mm |
สายรัดข้อมือป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ ESD Gate อัจฉริยะพร้อมซอฟต์แวร์ควบคุมการเข้าถึงบัตร HIV
| เฝ้าสังเกต: | 8 นิ้ว |
|---|---|
| เครื่องประดับ: | สายรัดข้อมือ รองเท้าข้างขวาและข้างซ้าย |
| ซอฟต์แวร์ควบคุม: | มีอยู่ |

