ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ stainless steel turnstiles ] การจับคู่ 969 ผลิตภัณฑ์.
ทางเข้าและออกประตูรั้วสวิงอัตโนมัติ Intelligent Stainless Steel
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูสวิง Barrier |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 1000mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
สแตนเลสแบบเต็มรูปแบบ - ประตูหมุนอัตโนมัติ RFID Turnstile Drop Arm Barrier Gate สำหรับโรงเรียน / ห้องสมุด / โรงละคร
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 มม. (L) * 165 มม. (W) * 1000 มม. (H) |
|---|---|
| ประเภท: | ระบบควบคุมการเข้าออกอัตโนมัติ Drop Arm |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์พอร์ตการสื่อสาร: | RS485, TCP / IP |
เครื่องอ่าน RFID / 2D ตัวหมุนแบบเต็มตัวสแตนเลส 1.1mts ประตูบายพาสล็อคแม่เหล็กกว้าง
| แอปพลิเคชัน: | เรือนจำ โรงงาน รัฐบาล ฯลฯ |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 3100*1400*2250 มม. (มม.) |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
กลไกการหมุนแบบเต็มตัวประตูหมุนประตูอัตโนมัติมือกด Stainless Steel
| ได้รับการรับรอง: | CE |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เรือนจำ โรงงาน รัฐบาล ฯลฯ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC220V/110V |
IP62 ประตูป้องกันสนิมกลางแจ้งควบคุมการเข้าออกประตูหมุนสแตนเลสเต็มความสูง
| ขนาดสินค้า: | 1500*1350*2260 มม. หรือขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| พิมพ์: | ประตูหมุนเต็มความสูงเข้าออกคู่ |
โรตารีเอวสูงหมุนแขนหมุนหมุนได้ ESD ขาตั้งกล้อง SUS 304 สแตนเลส
| น้ำหนักสุทธิ: | 45 กิโลกรัม |
|---|---|
| บัตรรูด: | ไม่จำเป็น |
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | 304 หมุนแนวตั้งสแตนเลส |
304 สแตนเลสแบบสองทิศทางประตูหมุนจดจำใบหน้าสำหรับสาธารณะ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนจดจำใบหน้า |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 1200 / 1400*280*1000mm |
| แอปพลิเคชัน: | ในร่มกลางแจ้ง |
ประตูกั้นแขนกั้นโลหะอัตโนมัติ 304 สแตนเลสสำหรับผู้พิการ
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1200*W300*H1000mm |
CE ได้รับการอนุมัติ Anti Rushing Flap Barrier 304 สแตนเลส TCTP / IP, RS485
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นพนัง |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 990mm |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280 * 370 * 1070 มม |
ประตูหมุนความปลอดภัยสแตนเลสแบบเต็มความสูงพร้อมการจัดการเครื่องกลไฟฟ้า
| แอปพลิเคชัน: | เรือนจำ โรงงาน รัฐบาล ฯลฯ |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1630*1500*2300 มม. (มม.) |
| บรรจุุภัณฑ์: | 3 แพ็คเกจ 7CBM |

