ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ stainless steel turnstiles ] การจับคู่ 969 ผลิตภัณฑ์.
ประตูหมุนสวิงแบบยืดหยุ่นอัตโนมัติที่ทนทานสำหรับร้านค้า, ซูเปอร์มาร์เก็ต
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | เส้นผ่านศูนย์กลาง: เสาหลัก: Φ168มม. ความสูง: 1,000 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
| พิมพ์: | เสากั้นประตูสวิงอัตโนมัติ |
เหล็กกล้าไร้สนิมทนทานสวิง Barrier Gate RS485 Port Turnstile Barrier Gate
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 380(ย)*280(ก)*1000(ส) (มม.) |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
| พิมพ์: | สะพานประตูรั้วสวิงอัตโนมัติ |
เครื่องอ่าน NFC Swing Barrier Turnstile สำนักงานธนาคาร Metro Supermarket Swing Gate
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1400 * 65 * 1,000 มม. |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
สแตนเลสปรับแต่งโลโก้พิเศษประตูรั้วสวิงแบบสองทิศทาง / ประตูหมุนอัตโนมัติ
| น้ำหนักรวม: | 50กก./ชุด |
|---|---|
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, การเข้าถึงเหรียญ, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, การคว |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 มม. (ยาว) * 280 มม. (กว้าง) * 1,000 มม. (สูง) |
สแตนเลสขัดเงาประตูเต็มความสูงเครื่องสแกนรหัส Qr การจัดการช่องทางเดินเท้า
| ขนาดผลิตภัณฑ์: | 150 (l)* 135 (w)* 225 (h) ซม. |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เรือนจำ โรงงาน รัฐบาล ฯลฯ |
| ความกว้างทาง: | 60 ซม. (หรือทำเอง) |
เหล็กสแตนเลส 304 พนังปีกพับเก็บได้ ประตูกั้นคนเดินถนน / ประตูทางเข้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 304 สแตนเลสประตูทางเข้ากั้นพนังปีกพับเก็บได้สำหรับอาคารสำนักงาน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ทำงาน:: | AC220 ± 10% V 50 ± 10% HZ |
| ความเร็วในการขนส่ง: | 30-40 คน / นาที |
ประตูกั้นสวิงอัตโนมัติแบบอ่านหลายจุด 304 304 สแตนเลส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูรั้วสวิง / สวิง turnstile |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 1000mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
Rfid รั้วกั้นอัตโนมัติแบบสเตนเลสสตีลความเร็วสูงพร้อมเครื่องอ่านลายนิ้วมือ
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC220V/110V,50/60Hz |
|---|---|
| พิมพ์: | แกนเดียวและแกนคู่ |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) |
ปิดการใช้งาน Swing Barrier Gate 304 สแตนเลสสำหรับรถไฟใต้ดินสนามบิน
| ขนาด: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -15°C-70°C |
| ความกว้างผ่าน: | 60~180ซม |
ระบบควบคุมการเข้าออกประตูรั้วอัตโนมัติสำหรับไฟฟ้าสถิต Electric
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | 304# สแตนเลส |
|---|---|
| ความกว้างของทาง: | ≤ 600 มม |
| สัญญาณออก: | สัญญาณรีเลย์มาตรฐาน |

