ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ stainless steel turnstiles ] การจับคู่ 969 ผลิตภัณฑ์.
ประตูหมุนความสูงเต็มสองทิศทางสนามบินสถานีรถไฟใต้ดินประตูหมุนอัตโนมัติ
| ขนาด: | 2760*1350*2350 มม. |
|---|---|
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |
| แพ็คเกจ: | 4 แพ็คเกจ 10CBM |
LED ระบุการควบคุมการเข้าถึงประตูหมุนขาตั้งกล้อง / ประตูหมุนเอวสูง CE
| ใบสมัคร: | สนามกีฬา, พูลิก , สวนสาธารณะ , อาคารสำนักงาน , สโมสร ฯลฯ, |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ: | 65kg |
| น้ำหนักรวม: | 70kg |
Rfid System Speed Gate Turnstile Access Control สำหรับรถไฟใต้ดินรถไฟใต้ดิน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูสวิงเวลาเข้างาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 / สแตนเลส 316 |
| น้ำหนักสุทธิ: | 70KG / ชิ้น |
RFID Swing Barrier Gate ประตูหมุน RFID ระยะไกลระยะไกล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิง RFID ระยะไกลระยะไกลสำหรับสถานีสนามบิน Hoverport |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
IR Sensor Intelligent Control Swing Barrier Gate, ประตูหมุนอัตโนมัติครึ่งความสูง
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | เสาหลัก: Φ168mm ความสูง: 1000mm |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/316 |
| ประเภท: | ประตูรั้วสวิงอัตโนมัติ |
โซลินอยด์ล็อคกลไกการหมุนประตูหมุน 90 องศา
| ขนาดสินค้า: | 210(L)* 135(W)* 225(ส)ซม |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 316/304 |
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ ,Coin acess,เครื่องอ่านรหัส QR,ระบบบาร์โค้ด,เครื่องควบคุมก |
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออกด้วยสีขาวแบบกำหนดเอง Quick Pass Swing Barrier Speed Gate
| ได้รับการรับรอง: | CE |
|---|---|
| ขนาด: | L1500*W120*H1000 มิลลิเมตร |
| ใบสมัคร: | สนามบิน, สำนักงาน, โรงแรม, ทางเข้าโรงพยาบาล |
ประตูรั้วหมุนความปลอดภัยความเร็วสูงพร้อมระบบจดจำใบหน้า / RFID Access Control
| Product Name: | 304 SUS flap turnstile |
|---|---|
| Size Of product: | 1200*300*980mm |
| Package size: | 1280*300*1070mm |
ประตูหมุนความสูงเต็มรูปแบบความปลอดภัยสูงพร้อมรหัส QR ของบัตร RFID
| ขนาดสินค้า: | 1500*1350*2260 มม. หรือขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 หรือ เหล็กกล้าไร้สนิม 316 |
| พิมพ์: | ประตูหมุนความปลอดภัยสูง |
ประตูหมุนขาตั้งกล้องแบบกำหนดเอง OEM สำหรับอาคารสำนักงานธนาคารโรงยิม
| โอเอ็มเอ็ม/โออีเอ็ม: | ได้รับการยอมรับ |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | 110~240 โวลต์(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| ทิศทาง: | ทางเดียว, สองทิศทางปรับได้ |

