ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ stainless steel turnstiles ] การจับคู่ 969 ผลิตภัณฑ์.
ไม้กั้นสามขาพร้อมเครื่องอ่านลายนิ้วมือ IP54
| ชื่อสินค้า: | เครื่องปั่นกระดูกสามขา |
|---|---|
| ขนาด: | 1200*280*980 มม. |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
ประตูหมุนความสูงเต็มอิเล็กทรอนิกส์ต้นทุนต่ำ, ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุนขนาดที่กำหนดเอง
| ขนาด: | 1630 (l) * 1500 (w) * 2300 (h) มม. (สามารถกำหนดขนาดที่กำหนดเองได้) |
|---|---|
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |
| แพ็คเกจ: | แพ็คเกจลัง 7CBM |
1630*1500*2300mm Single Turnstile Gate / SS Bi - Directional Turnstile
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1630*1500*2300 มม. (มม.) |
|---|---|
| แพ็คเกจ: | 3 แพ็คเกจ 7CBM |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
RS485 ประตูหมุนอัตโนมัติสำหรับเรือนจำ / ตลาด / โรงแรม / อาคารรัฐบาล
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1630 (l) * 1500 (w) * 2300 (h) มม. หรือขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| แพ็คเกจ: | 3 แพ็คเกจ 7CBM |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
ประตูหมุนระบบอัตโนมัติ 3 ล้านครั้ง การเข้าถึงความปลอดภัยที่ทนทาน Gates
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬา พื้นที่พูลิก สวนสาธารณะ อาคารสำนักงาน สโมสร ฯลฯ |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ: | 65 กิโลกรัม |
| น้ำหนักขั้นต้น: | 70 กิโลกรัม |
ประตูหมุนสวิงรูปทรงเรือที่มีความปลอดภัยสูงพร้อมระบบควบคุมการเข้าออกด้วย RFID
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนสวิงที่มีความปลอดภัยสูง |
|---|---|
| น้ำหนัก: | NW 90กก./ชิ้น |
| ขนาด: | 1400*250*1000mm |
ประตูหมุนด้วยแสงอัตโนมัติแบบ Heavy Duty สำหรับฉากไฮเอนด์
| ขนาด: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน: | -15°C-70°C |
| ความกว้างผ่าน: | 60~180ซม |
อาคารสำนักงาน QR Code Turnstile เครื่องอ่านการ์ด NFC Swing Turnstile Gate
| ขนาด: | 1400*200*1000มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -15°C-70°C |
| ความกว้างผ่าน: | 60~180ซม |
600-900mm Lane Custom การจําแนกใบหน้า turnstile สําหรับการใช้งานภายใน / นอก
| การใช้งาน: | ในร่มกลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/316 |
| ประเภท: | กึ่งอัตโนมัติ/อัตโนมัติเต็มรูปแบบ/ด้วยตนเอง |
ประตูหมุนสามขาแบบกึ่งอัตโนมัติสูงระดับเอว
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนขาตั้งกล้องควบคุมการเข้าถึง |
|---|---|
| ขนาด: | 1200*280*990 มม. |
| วัสดุ: | สแตนเลส304 |

