ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ stainless steel turnstiles ] การจับคู่ 969 ผลิตภัณฑ์.
ประตูหมุนควบคุมการเข้าถึงอัตโนมัติอัจฉริยะกันน้ำ IP54 สำหรับสวนสนุกรถไฟใต้ดิน
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ขนาด: | 1200*280*1000มม |
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนังกั้นความปลอดภัย |
ประตูกั้นประตูหมุนที่ทันสมัยทนทาน RFID กันน้ำสำหรับ Subway Secure
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ขนาด: | 1400*200*1000มม |
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนังกั้นความปลอดภัย |
QR Code / NFC Turnstile Barrier Gate เครื่องอ่าน RFID AI ประตูหมุนการจดจำใบหน้า
| ขนาด: | 1400*120*1000มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -15°C-70°C |
| ความกว้างผ่าน: | 60~180ซม |
RS485 TCP IP Guest Management ประตูทางเข้าประตูหมุนสำหรับโรงยิม
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
| น้ำหนักสุทธิ: | 65กก |
ประตูหมุน Subway แบบกำหนดเองขนาด 110 ซม. พร้อมเครื่องอ่านบัตร RFID / IC / Barcode
| Remote control: | Optional |
|---|---|
| Power Supply: | AC100V-240V |
| Face Recognition: | Optional |
ป้องกันรอยนิ้วมือการติดตามสูงเต็ม Turnstile ปรับปรุงความปลอดภัยหมุน
| ใบรับรอง: | CE |
|---|---|
| การใช้งาน: | สำนักงาน, โรงแรม, ห้องสมุด, สถานีรถไฟใต้ดิน, ect |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) ในร่ม |
คนคอนเตอร์ สไลด ทัวร์นสไตล์ ประตู QR Code ทัวร์นสไตล์สําหรับล็อบบี้ทางเข้า
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1200*280*1000มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
อุปกรณ์หมุนสไตล์ไฟฟ้า Baffle Gate Turntile กับเครื่องอ่านลายนิ้วมือ
| สี: | โลหะไร้สแตนเลส Brushed / Powder Coating |
|---|---|
| ความกว้างทาง: | 600 มม. |
| พิมพ์: | การควบคุมด้วยตนเองหรืออัตโนมัติ |
ภายในและภายนอกคนเดิน Fastlane Speed Lane Turnstile ด้วยการจํานองใบหน้า
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |
|---|---|
| ขนาด: | 1400*300*1000มม |
| ชื่อสินค้า: | สายวิ่งสายความเร็ว |
เครื่องปรับปรุงการจําหน่ายใบหน้า
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |
|---|---|
| ขนาด: | 1200/1400*300*1000 มม. |
| ชื่อสินค้า: | เครื่องจําใบหน้าสวิง |

