ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ stainless steel turnstiles ] การจับคู่ 969 ผลิตภัณฑ์.
การจดจำใบหน้าแบบไม่สัมผัสประตูหมุนขาตั้งกล้องอินฟราเรด
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 110~240 โวลต์(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
|---|---|
| การรับประกัน: | หนึ่งปี |
| ทิศทาง: | ทางเดียว, สองทิศทางปรับได้ |
ตัวนับประตูหมุน RFID Optical Flap Barrier พร้อมระบบจดจำใบหน้าครึ่งหนึ่ง
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนัง 304 SUS |
|---|---|
| พอร์ตการสื่อสาร: | RS485,ทีซีพี/ไอพี |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC110 หรือ AC220 +/- 10% |
ประตูกั้นประตูหมุนจดจำใบหน้า
| ชื่อรายการ: | ประตูกั้นประตูหมุนจดจำใบหน้า |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่มและกลางแจ้ง |
| วัสดุ: | สแตนเลส304 |
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออกด้วยใบหน้า
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนควบคุมการเข้าถึงใบหน้า |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ: | ในร่มและกลางแจ้ง |
| รูปแบบ Wiegand: | 26/34 |
RFID QR Barcode Swing Gate Turnstile Face Recognition สำหรับโรงแรม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูความเร็ว |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ: | ในร่มกลางแจ้ง |
| รูปแบบ Wiegand: | 26/34 |
ประตูหมุนจดจำใบหน้าสำหรับคนเดินเท้า Automatic Bi Directional สำหรับอาคารสำนักงาน
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1200*W300*H1000mm |
การจําใบหน้า Swing Turnstile Gate
| วัสดุเสา: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ประตูรั้วบานสวิงเสาเดี่ยว |
| กลไก: | มอเตอร์ไร้แปรงถ่าน/เซอร์โวมอเตอร์ |
Bi Direction ประตูหมุนความเร็วสูง Security Gates 24V DC Brushless Motor สำหรับโรงยิม
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1300*W200*H1000mm |
ประตูหมุนสนามบิน RS485 ประตูหมุนทางเข้าอัตโนมัติพร้อมระบบจดจำใบหน้า
| พิมพ์: | Single Core & Double Core, High SPPED GATE |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | RS485/สัญญาณรีเลย์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
ประตูหมุนความเร็วรอบสระว่ายน้ำพร้อมช่องผ่านกล้องอินฟราเรดที่ทันสมัย
| แผงปีก: | สีแดง / น้ำเงิน / โปร่งใส / ดำ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 100-240V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| อัตราปริมาณงาน: | 35 ~ 40 คนต่อนาที |

