ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ stainless steel turnstiles ] การจับคู่ 969 ผลิตภัณฑ์.
สเตนเลสสตีลเต็มรูปแบบอัตโนมัติตั๋วเครื่องบาร์โค้ดขาตั้งกล้อง turnstile สำหรับ Spanish canime
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 มม. (ย) * 280 มม. (ก) * 1,000 มม. (ส) |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ LCD: | 7'' |
| พิมพ์: | การควบคุมอัตโนมัติหลักแบบกึ่งอัตโนมัติหรือเต็มรูปแบบ |
Auto Swing Turnstile Barrier Outdoor Bi Directional Handicapped Access Controller
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนกั้นการรักษาความปลอดภัยสวิง |
| การสื่อสาร: | RS485 หรือ TCP/IP |
การควบคุมการเข้าถึง Barcode Flap Barrier Turnstile Baffle Doors Motor Control Board
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ขนาด: | 1200*280*1000มม |
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนกั้นการรักษาความปลอดภัยสวิง |
ประตูหมุนความเร็วอัตโนมัติสำหรับคนเดินเท้า IP54 สำหรับระบบควบคุมการเข้าออก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนความเร็วประตูหมุน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 / สแตนเลส 316 |
| น้ำหนักสุทธิ: | 70KG / ชิ้น |
สถานีขนส่งเต็มความสูง Turnstile เครื่องอ่านลายนิ้วมือกว้าง 1.5 เมตร Electronic Full Height
| แอปพลิเคชัน: | เรือนจำ โรงงาน รัฐบาล ฯลฯ |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1500*1400*2250 มม. (มม.) |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
ประตูรั้วความปลอดภัยความเร็วสูงประตูหมุน Dropbox ไฟฟ้าอัตโนมัติสำหรับประตูด้านนอก
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC220V/110V |
|---|---|
| การรับประกัน: | 12 เดือน |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
สไลด์ประตูบานเลื่อนกั้นประตูหมุนได้พร้อมระบบจดจำใบหน้า
| การใช้งาน: | สำนักงาน, โรงแรม, ห้องสมุด, สถานีรถไฟใต้ดิน, ect |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | CE |
| ทิศทาง: | ทิศทางเดียวหรือสองทิศทาง (ไม่บังคับ) |
Anti-tailgating ประตูหมุนสนามบินแบบไม่สัมผัสสำหรับคนเดินเท้า / โซลูชันระบบประตูความเร็วอัจฉริยะ NFC สำหรับรถไฟฟ้าใต้ดิน
| ขนาด: | 1400*310*1,000 มม. |
|---|---|
| วัสดุหลัก: | สแตนเลส 304 |
| ใบสมัคร: | ทางเข้า / ออกจากที่จอดรถโรงแรมบ้าน |
ประตูหมุนสวิงความร้อนด้วยแสง 900 มม. สำหรับโรงยิม
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -45°C-60°C |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
| พิมพ์: | อัตโนมัติ |
QR Code Nfc Reader ประตูหมุนความปลอดภัยทางเดียวสำหรับคนเดินเท้าพร้อมหลังคาสำหรับรถไฟ
| ขนาดสินค้า: | 1500(ย)*1500(ก)*2250(ส) มม |
|---|---|
| พิมพ์: | ทางเข้าเดี่ยว |
| ใบสมัคร: | เรือนจำ โรงงาน รัฐบาล ฯลฯ |

