ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ stainless steel turnstiles ] การจับคู่ 969 ผลิตภัณฑ์.
Bi Directional Pedestrian Qr Code สวิง Barrier Gate Turnstile Pillar Door System For Gym
| โอม: | ความยาวแขน OEM, โลโก้ที่กำหนดเอง, ขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ขนาดเสา: | เส้นผ่านศูนย์กลาง 168 มม. ; ความสูง 1,050 มม |
| ความกว้างทาง: | 530mm-830mm |
ประตูหมุนสวิงความร้อนด้วยแสง 900 มม. สำหรับโรงยิม
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -45°C-60°C |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
| พิมพ์: | อัตโนมัติ |
IC ID บาร์โค้ดลายนิ้วมือประตูสวิงประตูหมุนจดจำใบหน้า
| ขนาด: | L1500*W120*H1000 มิลลิเมตร |
|---|---|
| ความเร็วผ่าน: | 40 คน/นาที |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) |
เครื่องอ่าน Rfid ประตูหมุนความเร็วรอบด้วยลายนิ้วมือ
| พิมพ์: | แกนเดี่ยวหรือแกนคู่ ประตูความเร็วสูง |
|---|---|
| เปิดไทล์: | สิ่งกีดขวางกระจกบานเลื่อน |
| ใบสมัคร: | สนามบิน, สำนักงาน, โรงแรม, ทางเข้าโรงพยาบาล |
การรับรู้อัตโนมัติ 0.2 วินาทีสวิงประตูรั้วการเข้าถึงคอลัมน์สวิงประตูหมุน
| วัสดุเสา: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ประตูรั้วบานสวิงเสาเดี่ยว |
| กลไก: | มอเตอร์ไร้แปรงถ่าน/เซอร์โวมอเตอร์ |
ห้องสมุดขาตั้งกล้องประตูหมุนรักษาความปลอดภัยเคาน์เตอร์เครื่องอ่าน RFID Tourniquets แกนเดียว
| ความยาวแขน: | 510 มม. |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 110~240 โวลต์(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| การรับประกัน: | หนึ่งปี |
ระบบควบคุมการเข้าออก SUS304 IP54 ESD Tester Gate Esd Turnstile System
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ระบบประตูหมุน ESD |
|---|---|
| เฝ้าสังเกต: | 8 นิ้ว |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
ประตูกั้นทางอิเล็กทรอนิกส์สำหรับคนเดินเท้า SUS304 หมุนประตูหมุนเต็มความสูง
| ขนาดสินค้า: | 4100 (ย) * 1500 (ก) * 2250 (ส) มม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | เรือนจำ โรงงาน รัฐบาล ฯลฯ |
| วัสดุ: | สแตนเลส 316/304 |
CE Pedestrian Security Gates สองทาง RFID การจดจำใบหน้า Turnstile ความสูงเต็ม
| ขนาดสินค้า: | 3100 (ย) * 1500 (ก) * 2250 (ส) มม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | เรือนจำ โรงงาน รัฐบาล ฯลฯ |
| วัสดุ: | สแตนเลส 316/304 |
ประตูหมุนรอบบานเกล็ดมอเตอร์ไร้แปรงถ่าน DC แบบคู่พร้อมระบบควบคุมการเข้าออกด้วยการตรวจสอบอุณหภูมิ
| ความกว้างทาง: | 60 ซม. |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 120 x 30 x 100(ส) ซม |
| ทิศทาง: | สองทิศทาง (หรือทางเดียวก็ได้) |

