ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ stainless steel turnstiles ] การจับคู่ 969 ผลิตภัณฑ์.
Prison Two Passage Flap Turnstile Gate ประตูกระจกอัตโนมัติความปลอดภัยสูง
| ขนาด: | L1200*W300*H1000mm |
|---|---|
| เครื่องทดสอบ ESD: | หน้าจอ LCD และซอฟต์แวร์ (ไม่บังคับ) |
| ความเร็วผ่าน: | 40 คน/นาที |
การควบคุมระยะไกล ความปลอดภัย ประตูหมุน สำนักงาน ปรับแต่งโลโก้ ราคา Barrier Swing
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1200*W300*H1000mm |
ประตูสวิงแว่น 90 ซม.
| ความเร็วในการเลื่อน: | 0.6 วินาที |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | AC 100-240Volt |
| ความกว้างของเลน: | 90 ซม. (หรือกำหนดเอง 90 ~ 120 ซม.) |
Smart Biometric Face Recognition Turnstile with RS485 TCP/IP Communication and 1-2 Year Warranty
| มิติ: | 1400*180*1,000 มม. (l*w*h) |
|---|---|
| ประเภทแสดง: | หน้าจอ LCD หน้าจอแสดงผล |
| ความกว้างของเลน: | 55-130 ซม. |
เครื่องอ่านบัตร RFID แบบคู่ประตูหมุนขาตั้งกล้อง, โซลูชันการควบคุมทางเข้า
| วัสดุตัวเรือน: | สแตนเลส 304# มาตราฐาน |
|---|---|
| ความกว้างของทาง: | ≤600มม |
| ทิศทางการส่ง: | สองทิศทางหรือเดี่ยว (ปรับได้) |
App Code Scanner ควบคุม Subway Turnstile Rotary Drop Type Three Arm Barrier Gate Arm
| Size Of product: | 1400*280*1000mm |
|---|---|
| Material: | 304 stainless steel |
| Package: | wooden case |
RFID Biometric Barcode Speed Gate Turnstile Qr Code ระบบควบคุมการเข้าออก
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1500x120x1000H มม. (หรือปรับแต่งขนาด) |
|---|---|
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |
| ความกว้างทาง: | 600 ~ 900 มม. สำหรับตัวเลือก |
เครื่องตรวจจับความร้อน Face Recognition Flap Barrier Turnstile
| ขนาด: | ขนาดกว้าง1200*กว้าง200*สูง1000มม. |
|---|---|
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
| ความกว้างการเข้า: | 60 ซม. หรือ (90 ซม. สั่งทำพิเศษ) |
เครื่องอ่านบัตรรหัส QR ความสูงครึ่งหนึ่งกลไกการจดจำใบหน้าสองข้างขาตั้งกล้อง turnstile zk
| ODM/OEM: | ได้รับการยอมรับ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 110~240 โวลต์(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| ทิศทาง: | ทางเดียว, สองทิศทางปรับได้ |
ความสูง 980 มม. Bi Directional Flap Barrier Gate Security Subway Turnstile
| ขนาด: | L1200*W300*H1000mm |
|---|---|
| ความเร็วผ่าน: | 40 คน/นาที |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |

