ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ stainless steel turnstiles ] การจับคู่ 969 ผลิตภัณฑ์.
รูปนิ้วมือ อัตโนมัติเต็ม สวิง ทอร์นสไตล์ ป้องกันฝูงชน ทางเข้าสําหรับสนามบิน
| ความกว้างของเลน: | 60,90,110 ซม. หรืออื่น ๆ |
|---|---|
| ความเร็วผ่าน: | 45คน/นาที |
| การใช้งาน: | ห้างสรรพสินค้าสถานีรถไฟใต้ดิน |
ช่องประตู Swing Barrier 600mm ความกว้าง Flap การควบคุมการเข้าถึงความเร็ว Gate Turnstile
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 420*330*1000มม |
|---|---|
| สี: | ไม่จำเป็น |
| ความยาวแขนสวิง: | 30-90ซม |
เครื่องหมุน 2 เส้นทางแบบสองทิศ กับระบบการจํานองใบหน้าสําหรับโรงเรียน
| ขนาด: | 1200 (l)*280 (w)*900 (h) มม. |
|---|---|
| ประเภท: | คู่มือหรือกึ่งอัตโนมัติ / อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| รองรับได้: | หน้า / rfid / fingerprint / coin / qr bar code |
304 สแตนเลสขาตั้งกล้อง Barrier Gate การออกแบบสไตล์สะพาน / สแกนเนอร์ Windows Pedestrian Gate
| ใบสมัคร: | ห้องน้ำสาธารณะ สวนสาธารณะ อาคารสำนักงาน สโมสร ฯลฯ |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ: | 65กก |
| น้ำหนักรวม: | 70กก |
ประตูหมุนกลางแจ้งในร่ม 50w IP Biometric Acess ความปลอดภัยอัตโนมัติ Gates
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 * 300 * 1000mm |
| น้ำหนักสุทธิ: | 80kg |
ซูเปอร์มาร์เก็ตความเร็วสูงแบบสองทิศทางเครื่องอ่านบัตร RFID Turnstile พร้อมเซ็นเซอร์ IR
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*300*1000มม |
| น้ำหนักสุทธิ: | 75กก |
จอแสดงผล LCD คุณภาพสูง สิ่งกีดขวางทางเท้าหมุนรอบเมโทรพร้อมตัวรับโทเค็นและเครื่องอ่าน rfid TICKETET
| Application: | metro, train road, Apartment |
|---|---|
| Material: | 304 Stainless Steel |
| Size: | 1400*280*1000mm |
CHINA หรูหราสมาร์ทแชนเนลออกแบบประตูสวิงแขนเดียวครึ่งความสูง Turnstiles พร้อมเครื่องหมาย CE
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1500x120x1000H มม. (หรือกำหนดเอง) |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| ความกว้างทาง: | 550 มม., 600 ~ 900 หรือกำหนดเองนานกว่านั้น |
ประตูหมุนขาตั้งกล้องสามแขน
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | 304# สแตนเลส |
|---|---|
| ความกว้างทาง: | ≤600มม. |
| สัญญาณเอาต์พุต: | สัญญาณรีเลย์มาตรฐาน |
ความเร็วสองเลนครึ่งความสูงประตูหมุนประตูกั้นทางเข้าหดได้
| ขนาด: | 1400*310*1,000 มม. |
|---|---|
| วัสดุหลัก: | 304 สแตนเลส |
| แอปพลิเคชัน: | ทางเข้า / ออกจากที่จอดรถโรงแรมบ้าน |

