ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ stainless steel turnstiles ] การจับคู่ 984 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นกั้นแผ่นกั้นทิศทางเดียว / สองทิศทางสำหรับงานหนักพร้อมแหล่งจ่ายไฟ AC100V-240V
| การควบคุมการเข้าถึง: | ใช่ |
|---|---|
| ขนาด: | มาตรฐานหรือปรับแต่ง |
| ทิศทาง: | เดี่ยวหรือสองทิศทาง |
ไม้กั้นตั๋วจดจำใบหน้าทิศทางเดียว / สองทิศทางพร้อมการจดจำลายนิ้วมือ
| Communication Mode: | RS485/TCP/IP |
|---|---|
| Fire Alarm: | Optional |
| Access Control: | Yes |
ซุปเปอร์มาร์เก็ต ทางออก / ทางเข้า ความเร็วสูงและประตู ระบบควบคุมการเข้าออก ป้องกันการรีบเร่ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกลไกกั้นประตู RFID แบบสองทิศทาง LED สำหรับพิพิธภัณฑ์อาคารสำนักงาน |
|---|---|
| แรงดันใช้งาน:: | AC220±10%V 50±10%HZ |
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, การเข้าถึงเหรียญ, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, ระบบค |
WIFI QR Code เครื่องสแกนลายนิ้วมือเข้างาน Face Recognition Temperature Scanner
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | DC12V |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ควบคุมการเข้าออกสำนักงาน/อาคาร/โรงงาน,โรงเรียน |
| การทำงาน: | โมดูลคิวอาร์โค้ด |
แขน 51 ซม. SUS304 IP54 ประตู ESD ประตูกั้นคนเดินเท้าอัจฉริยะ
| ชื่อสินค้า: | ประตูกั้นคนเดิน |
|---|---|
| วัสดุ: | เอสเอส304 |
| ซอฟต์แวร์ควบคุม: | ใช่ |
Android 8 IOs12 เทอร์มินัลควบคุมการเข้าถึงการจดจำใบหน้า Qr Code Scanner
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | DC12V |
|---|---|
| ใบสมัคร: | การควบคุมการเข้าออกสำนักงาน/อาคาร/โรงงาน,โรงเรียน |
| ฟังก์ชัน: | โมดูลรหัส QR |
USB2.0 Qr Code เครื่องสแกนใบหน้าด้วยความร้อนสำหรับอิตาลีเยอรมันสเปนฝรั่งเศส
| การตรวจจับใบหน้า: | 20,000 ฐานข้อมูลใบหน้าท้องถิ่น |
|---|---|
| ช่องเสียบยูเอสบี: | USB2.0 และ 2micros |
| โหมดแอปพลิเคชัน: | การติดตั้งประตู ติดผนัง เดสก์ท็อป ติดตั้งบนพื้น |
0.2 วินาที Face Recognition เครื่องวัดอุณหภูมิอินฟราเรดโรงพยาบาล QR Code Verification Pass Scanner
| การตรวจจับใบหน้า: | ฐานข้อมูลใบหน้าท้องถิ่น 20,000 ใบหน้า |
|---|---|
| พอร์ต USB: | USB2.0 และ 2 ไมโคร |
| โหมดแอปพลิเคชัน: | ประตู, ติดผนัง, ตั้งโต๊ะ, ติดตั้งบนพื้น |
เครื่องบันทึกเวลาไบโอเมตริกซ์ IP66 ขนาด 7 นิ้วเครื่องจดจำใบหน้า
| การตรวจจับใบหน้า: | ฐานข้อมูลใบหน้าท้องถิ่น 20,000 ใบหน้า |
|---|---|
| พอร์ต USB: | USB2.0 และ 2 ไมโคร |
| โหมดแอปพลิเคชัน: | ประตู, ติดผนัง, ตั้งโต๊ะ, ติดตั้งบนพื้น |
เดินผ่านประตูรักษาความปลอดภัยเครื่องตรวจจับโลหะกว้าง 600 มม. พร้อมการตรวจสอบอุณหภูมิ
| ขนาดรูปร่างของประตูตรวจจับโลหะ: | 2220 H × 820 W × 550 (ลึก) (มม.) |
|---|---|
| อัตราการผ่าน: | มากกว่า 60 คน/ทุกนาที |
| ใบสมัคร: | ในร่มหรือกลางแจ้ง (รายการกันน้ำ) |

