ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ swing gate turnstile ] การจับคู่ 419 ผลิตภัณฑ์.
Electro mechanical Counter Swing Barrier Gate สำหรับการท่องเที่ยวและ GYM
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Electro mechanical Counter Swing Barrier Gate สำหรับการท่องเที่ยวและ GYM |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน: | สภาพแวดล้อมการทำงาน: ในร่ม/กลางแจ้ง (มีเต็นท์คลุมอยู่) -10℃~70℃ |
รังสีอินฟราเรดประตูกั้นทางอิเล็กทรอนิกส์สวิงพร้อมฟังก์ชั่นปลุกสำหรับชุมชนที่อยู่อาศัย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 * 280 * 1000mm |
การรักษาความปลอดภัยของสนามบิน Swing Gate การรับรู้ใบหน้า Speed Gate Turnstile Outdoor Luxury Swing Barrier Turnstile
| ประเภทการควบคุมการเข้าถึง: | ลายนิ้วมือ |
|---|---|
| เวลาเปิดบาร์เรียร์: | 0.2 วินาที |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | RS-232, RS485, TCP/IP |
ระบบรักษาความปลอดภัย ทางเข้า-ออก Smart double Lane ครึ่งความสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงอัจฉริยะ ทางเดินสองเลนพร้อมบัตร RFID / ลายนิ้วมือ |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
บัตร RFID SS304 ประตูรั้วสวิงหน้าสำหรับโรงเรียนอนุบาลสวนสนุก
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนแพนด้า |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่มกลางแจ้ง |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
บานเลื่อนนิรภัย Baffle แบบเลื่อนพร้อมอุปกรณ์เตือนและทิศทางบ่งชี้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิง Baffle แบบบานเลื่อนพร้อมอุปกรณ์เตือนและทิศทางบ่งชี้ |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, เหรียญ acess, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, เครื่องคว |
ประตูรั้วสวิงไฟฟ้าแบบกลทั้งหมด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงไฟฟ้าทั้งหมดในระบบควบคุมการเข้าออกที่พักอาศัย Residence |
|---|---|
| วัสดุ: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
| เวลาเปิด/ปิด: | 1 วินาที |
ปกติ 40 คน / นาทีอัตราการผ่านประตูสวิง Barrier Gate ใช้งานง่าย Turnstile
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 มม. (ยาว) * 280 มม. (กว้าง) * 1,000 มม. (สูง) |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
| พิมพ์: | สะพานกั้นประตูสวิงอัจฉริยะ |
Fast Speed Swing Barrier Turnstile 45persons / Min สำหรับ Subway Station Mall
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1400 * 65 * 1,000 มม. |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
ประตูกั้นสวิงอัตโนมัติแบบอ่านหลายจุด 304 304 สแตนเลส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูรั้วสวิง / สวิง turnstile |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 1000mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |

