ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ swing gate turnstile ] การจับคู่ 419 ผลิตภัณฑ์.
Anti Rust SS304 Tourniquet Access Control Barrier ประตูอัตโนมัติด้วยรหัส QR
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1400*W120*H1000mm |
ประตูสไลด์ความเร็วสูง มีกล้องในตัว และระบบจดจําใบหน้า Android 8 นิ้ว
| วิธีการควบคุม: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| ปริมาณอินฟราเรด: | 8-12 คู่ |
| ชื่อสินค้า: | กล่องหันประตูความเร็วเร็วสูง |
RFID Swing Barrier Gate ประตูหมุน RFID ระยะไกลระยะไกล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิง RFID ระยะไกลระยะไกลสำหรับสถานีสนามบิน Hoverport |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
เซอร์โวมอเตอร์สวิง Barrier Gate พร้อมเครื่องอ่านโค้ดที่เปิดประตูบานเลื่อนอัตโนมัติ
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนกั้นการรักษาความปลอดภัยสวิง |
| การสื่อสาร: | RS485 หรือ TCP/IP |
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออกด้วยระบบอิเล็กทรอนิกส์สวิงพร้อมระบบเคาน์เตอร์สแกนความร้อนความปลอดภัย
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1400 มม. * 310 มม. * 1,000 มม |
|---|---|
| ทิศทาง: | ทั้งเข้าและมีอยู่ |
| ความกว้างของทางเดิน: | 600 มม. |
Anti Collision Security Turnstile Gate การจดจำใบหน้าสำหรับ Scenic
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนกั้นการรักษาความปลอดภัยสวิง |
| การสื่อสาร: | RS485 หรือ TCP/IP |
ประตูกั้นสวิงทรงกระบอกบาง 168 มม. แขนคริลิคบาร์โค้ดความเร็วประตูหมุน
| โอเอ็ม: | ความยาวแขน OEM, โลโก้ที่กำหนดเอง, ขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ขนาดเสา: | เส้นผ่านศูนย์กลาง 168 มม. ; ความสูง 1,050 มม |
| ความกว้างทาง: | 530mm-830mm |
ประตูป้องกันความเร็วในการจําหน่ายใบหน้า
| โอม: | ความยาวแขน OEM, โลโก้ที่กำหนดเอง, ขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| พอร์ตการสื่อสาร: | RS485,ทีซีพี/ไอพี |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | เส้นผ่านศูนย์กลางเสา 168 มม. ; ความสูง 1,000 มม |
อัจฉริยะเดินผ่านประตูหมุนแขนเดียว, ประตูหมุนอัตโนมัติเต็มรูปแบบสำหรับ Bank
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
|---|---|
| ประเภท: | ประตูหมุนแขนเดียว |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 มม. (L) * 165 มม. (W) * 1000 มม. (H) |
ประตูหมุนสนามบิน RS485 ประตูหมุนทางเข้าอัตโนมัติพร้อมระบบจดจำใบหน้า
| พิมพ์: | Single Core & Double Core, High SPPED GATE |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | RS485/สัญญาณรีเลย์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |

