ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ tripod access system ] การจับคู่ 321 ผลิตภัณฑ์.
Non Touch Enter Tripod Turnstile Gate Rfid ประตูสำหรับอนุสาวรีย์ทางประวัติศาสตร์ของเมือง
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 430*330*1081มม |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| บรรจุุภัณฑ์: | กล่องไม้ |
GYM Automatic Card Rfid Access Control ประตูหมุน, ประตูรักษาความปลอดภัย Turnstile Sus304s
| ขนาด: | 1200L*W280*H1000mm |
|---|---|
| ความยาวแขน: | 510 มม. |
| ใบสมัคร: | ในร่ม/กลางแจ้งพร้อมเต็นท์ บริษัท |
ทางเข้า Gynasium แนวตั้งประตูหมุนขาตั้งกล้องอัตโนมัติเต็มรูปแบบ / การ์ด nfc ระบบประตูสแกนเนอร์กล้องหน้า
| ใบสมัคร: | ในร่ม/กลางแจ้งพร้อมเต็นท์ บริษัท |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | AC220V/110V ± 10%, 50Hz/60Hz |
| ทิศทางผ่าน: | ผ่านทางเดียวหรือสองทิศทาง |
Three Passageways ESD Electric Tripod Turnstile Gate Portable 3 Arm For Workshop
| มิติ: | L1200xW280xH1000mm |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 (หรือแบบกำหนดเอง 316) |
| ความเร็วในการขนส่ง: | 25~30 คน / นาที |
ประตูหมุนสามขาพร้อม RFID, 30-35 คน/นาที, IP54
| MCBF: | 2,500,000 รอบ |
|---|---|
| ความชื้นสัมพัทธ์: | ≤95% ไม่มีการตอง |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -15 ° C ถึง 75 ° C |
Bi Directional SS304 ประตูหมุนขาตั้งกล้อง Biometric Face
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 (หรือแบบกำหนดเอง 316) |
|---|---|
| ทิศทาง: | ทางเดียว, สองทิศทางปรับได้ |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) ในร่ม |
ประตูหมุนควบคุมการเข้าถึงกลางแจ้งสแตนเลสป้องกันสนิมพร้อมไฟ LED
| Certificate: | CE |
|---|---|
| Usage: | Office,Hotel,Library,Metro Station,ect. |
| Working environment: | Indoor / Outdoor ( Shelter),indoor |
QR Code Card Reader Tripod Turnstile with 0.4s Barrier Open/Close Time and 3 Million Operations Life
| Access control type: | ESD System, Fingerprint, RFID Card |
|---|---|
| Barrier open time: | 0.4 s |
| Communication interface: | RS-232, RS485, TCP/IP |
Three Passage Ways Tripod Turnstile Gate Biometric Time Attendance แบบสองทิศทาง
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนแบบกึ่งอัตโนมัติหรืออัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| มิติ: | L1200xW280xH1000mm |
เครื่องเก็บเหรียญสมาร์ทการ์ดขาตั้งกล้องประตูหมุนระบบจดจำใบหน้าระบบสแกนบาร์โค้ด
| ใบสมัคร: | รถไฟใต้ดิน สวนน้ำ บริษัท โรงแรม สนามบิน |
|---|---|
| ความเร็วในการขนส่ง: | 35~40 คน/นาที |
| มอเตอร์: | เซอร์โวมอเตอร์ |

