ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ automatic entrance turnstiles ] การจับคู่ 461 ผลิตภัณฑ์.
ความสูงของเอวหมุนอัตโนมัติประตูหมุนขาตั้งกล้องในการควบคุมการเข้าถึงซูเปอร์มาร์เก็ต
| เครื่องยนต์: | โซลินอยด์วาล์ว DC24V |
|---|---|
| วัสดุ: | มาตรฐานในประเทศ 304# สแตนเลส |
| การเคลื่อนไหวในการทำงาน: | การเคลื่อนไหวการทำงาน: DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
Qr Code Barcode ความสูงรอบเอว Turnstile สำหรับสนามกีฬา/ยิม/Cinema/Scenic Area
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนบาร์โค้ดรหัส Qr |
|---|---|
| ขนาด: | 1200*280*980 มม. |
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |
อัจฉริยะ DC 24V Access Control Security Swing Gate, Airport Swing Gates
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนควบคุมการเข้าถึง |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 1000mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
แขนหมุนควบคุมการไหลประตูหมุนขาตั้งกล้องสำหรับสถานี supermaket โรงเรียน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การควบคุมการไหลหมุนแขนขาตั้งกล้องหมุนประตูรักษาความปลอดภัยสำหรับสถานี supermaket โรงเรียน |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
ประตูกั้นทางไบโอเมตริกซ์
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1500 * 120 * 1000mm |
|---|---|
| ใบสมัคร: | โครงการสุขภาพ, โรงแรม, โรงอาหาร, โรงพยาบาล, อาคารสำนักงาน, ศุลกากร, หน่วยงาน, สถานที่ท่องเที่ยว, โรง |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/316 |
โรงเรียนอนุบาล Swing Barrier Gate 600 - 900 มม. ความกว้างของทางเดินปรับได้สองทิศทาง
| ความกว้างทาง: | 600~900มม |
|---|---|
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) ในร่ม |
| ชื่อสินค้า: | อุปสรรคพนัง, ประตูหมุนประเภทพนัง |
ประตูป้องกันคนเดินที่ฉลาด
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนแบบ Speed Gate |
|---|---|
| หน้าจอ LED: | สามารถปรับแต่งได้ |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง), -10-50 ℃ |
สแตนเลสระบบควบคุมการเข้าออกขาตั้งกล้องประตูหมุนประตูความเร็วคนเดิน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุน Tripiod |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 มม. (L) * 280 มม. (W) * 980 มม. (H) |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
ระบบตั๋ว RFID ประตูหมุนขาตั้งกล้องอิเล็กทรอนิกส์สำหรับนักท่องเที่ยว CE Approved
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุน Tripiod |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 มม. (L) * 280 มม. (W) * 980 มม. (H) |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 มาตรฐาน |
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยเหล็กกล้าไร้สนิมความเร็วสูงสำหรับห้องโถงร้านอาหาร
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนัง 304 SUS |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |

