ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ automatic entrance turnstiles ] การจับคู่ 460 ผลิตภัณฑ์.
กันน้ำสแตนเลสประตูกั้นสวิง, สระว่ายน้ำกั้นห้องสวิงอาร์ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงสแตนเลสกันน้ำสำหรับห้องว่ายน้ำและฟิตเนสยิม |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุ: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
อายุการใช้งานยาวนาน Swing Barrier Gate รีโมทคอนโทรลระบบ Speed Gate พร้อมระบบบ่งชี้ IR IR
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงที่มีอายุการใช้งานยาวนานพร้อมระบบบ่งชี้ IR ในรีโมทคอนโทรล |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุ: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
กลไกการเลื่อนประตูสวิงแบบสองทิศทาง / สถานีขนส่งประตูรักษาความปลอดภัยสำหรับคนเดินเท้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงที่มีอายุการใช้งานยาวนานพร้อมระบบบ่งชี้ IR ในรีโมทคอนโทรล |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุ: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
รีโมทมอเตอร์คู่ ประตูรั้วสวิงพร้อมลายนิ้วมือและเครื่องอ่าน RFID
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | รีโมทมอเตอร์คู่ ประตูรั้วสวิงพร้อมลายนิ้วมือและเครื่องอ่าน RFID |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, เหรียญ acess, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, เครื่องคว |
ไม้กั้นประตูขาตั้งกล้อง SS304 อัตโนมัติเต็มรูปแบบพร้อมโปรแกรมตรวจสอบตัวเอง
| ใบรับรอง: | ซีอี |
|---|---|
| การใช้งาน: | สำนักงาน, โรงแรม, ห้องสมุด, สถานีรถไฟใต้ดิน, ect |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) ในร่ม |
ฟังก์ชั่นตรวจสอบสัญญาณเตือนภัยด้วยตนเอง Swing Barrier Gate Direction Display Id Card Reader
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูสวิง Barrier |
|---|---|
| ขนาด: | 350*280*990mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
คอลัมน์คู่มือทิศทางเดียวสวิง Barrier Gate, Supermarket Arm Barrier
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูสวิง Barrier |
|---|---|
| ขนาด: | 168mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
IP54 220v AC Power Flap Barrier Gate ประตูออปติคัลอิเลคทรอนิคส์ความสูงเอว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พนังกั้นประตู |
|---|---|
| ขนาด: | 1200*280*990มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
CE ได้รับการอนุมัติ Anti Rushing Flap Barrier 304 สแตนเลส TCTP / IP, RS485
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นพนัง |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 990mm |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280 * 370 * 1070 มม |
รังสีอินฟราเรดประตูกั้นทางอิเล็กทรอนิกส์สวิงพร้อมฟังก์ชั่นปลุกสำหรับชุมชนที่อยู่อาศัย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 * 280 * 1000mm |

