ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ automatic entrance turnstiles ] การจับคู่ 460 ผลิตภัณฑ์.
Nfc Cards Theme Park ขาตั้งกล้อง Turnstile Gate Passenger Reader สำหรับทางเข้าเคาน์เตอร์
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 420*330*1000มม |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| บรรจุุภัณฑ์: | กล่องไม้ |
ประตูทางเข้า RFID ขาตั้งกล้องหมุนได้พร้อมเคาน์เตอร์สำหรับโรงงาน / ท่องเที่ยว / ล็อบบี้อาคาร
| วัสดุ: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
|---|---|
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, เหรียญ acess, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, เครื่องคว |
| เวลาเปิด/ปิด: | 0.2 วินาที |
8 นิ้วจอ LCD ESD ระบบประตู Turntile ด้วยปิดเท้าและวงข้อมือ
| ขนาด: | L1200/1400XW280XH1000 มม. |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 (หรือแบบกำหนดเอง 316) |
| ความเร็วในการขนส่ง: | 25~30 คน / นาที |
การเคลื่อนไหวของรั้วประตูความเร็ว สาขาผลิต ร้านค้า รั้วสวิง สนับสนุน 600 มม ความกว้างประตู Flap การควบคุมการเข้าถึง
| ประเภทการควบคุมการเข้าถึง: | การ์ด RFID |
|---|---|
| เปิด/ปิดเวลา: | 0.2 วินาที |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | ทีซีพี/ไอพี |
ซุปเปอร์มาร์เก็ต ทางออก / ทางเข้า ความเร็วสูงและประตู ระบบควบคุมการเข้าออก ป้องกันการรีบเร่ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกลไกกั้นประตู RFID แบบสองทิศทาง LED สำหรับพิพิธภัณฑ์อาคารสำนักงาน |
|---|---|
| แรงดันใช้งาน:: | AC220±10%V 50±10%HZ |
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, การเข้าถึงเหรียญ, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, ระบบค |
ประตูหมุน ประตูหมุนขาตั้งกล้องแบบออปติคัลในระบบควบคุมคนเดินถนนที่ปลอดภัย
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, เหรียญ acess, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, เครื่องคว |
|---|---|
| เวลาเปิด/ปิด: | 0.2 วินาที |
| ความกว้างของทาง: | 600mm |
ประตูกั้นคนเดินเท้า RFID / IR Sensor Cylinder สำหรับชุมชนที่อยู่อาศัย
| ขนาดสินค้า: | 1200*168*1000mm |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
| พิมพ์: | ประตูกั้นทางเท้า |
ประตูรั้วกั้นจราจรที่จอดรถยานพาหนะ 24V DC Motor Rfid Reader
| ใบรับรอง: | ซีอี |
|---|---|
| การใช้งาน: | สำนักงาน, โรงแรม, ห้องสมุด, สถานีรถไฟใต้ดิน, ect |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) ในร่ม |
ฟังก์ชันหนีบป้องกันอินฟราเรดสำหรับประตูรั้วสวิง RFID สำหรับอาคารสำนักงาน r ซูเปอร์มาร์เก็ต
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฟังก์ชันหนีบป้องกันอินฟราเรดสำหรับประตูรั้วสวิง RFID สำหรับอาคารสำนักงาน r ซูเปอร์มาร์เก็ต |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
ประตูกั้นสวิงเดี่ยวหรือสองทิศทางสำหรับบริเวณที่อยู่อาศัยและการท่องเที่ยว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงเดี่ยวหรือสองทิศทางสำหรับบริเวณที่อยู่อาศัยและการท่องเที่ยว |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |

